Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa Muziki: Hivi umbo la mwanadada Besta ni mchina au...!?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pat Gucci, Jun 15, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili jina la Besta, nadhani sio geni kwa wadau wa tasnia ya muziki wa hapa nyumbani (Bongo Fleva).
    Swali langu ni kuhusu hili umbo la huyu mdada Besta kama umbo lake au shepu yake ni mchina (alitumia dawa kuliongeza)maanake si mchezo, kila nnapo muangalia nadata!
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu, besta namfahamu fika anafiga namba nane kweli na ni mfupi sana kama futi tatu hivi, ila kwa hii video yake mpya kidogo imefanyiwa editing on her back
     
  3. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mdau weka picha hapa ukoleze mjadala bana; sasa tunajadili vp kitu hewa? usiwe kama gamba bana
     
  4. t

    tumwe273us Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes yutong,waweke picha tujadili vizuri
     
  5. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Niweke wazi tu hapa, na lolote na liwe! Namshukuru Besta kwa kuniimbia wimbo 'My baby' nakuahidi sitokuacha wangu. Ndoa nini bana?
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mke wa mtu
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Jamani mke wa mtu huyo tumwache jamaa amfaidi peke yake
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuwa muungwana, heshimu ndoa ya watu au mfate mwenyewe ukamweleze
     
  9. P

    Pat Gucci Senior Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mambo yenu sisi hayatuhusu.
     
  10. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Na kweli jamani jamani kama ni mke wa mtu and it's that much known to the public haifai kujadili kiukweli
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa ufupi huo, basi huyu ni mbilikimo..
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh
    Kwa kweli
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    utoto ukizidi
     
  14. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hahaha haha
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Jamani huyu ni mke wa mtu inabidi heshima ichukue mkondo wake...
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!!
     
  17. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa ww ni mwanafunzi wa kidato cha tano, kwa hizi post zako sishangai kwa nn umekuwa suspended
     
  18. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
  19. m

    mtaalam. Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh jamani hata wa darasa la tatu anajua futi tatu ni urefu gani...do research kabla hujapost comments humu...tehe tehe
     
  20. V

    Vienna New Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani sio kweli kama hizo dawa za kichina ndio zina nguvu kiasi hicho,kiasi cha kumuumua mtu ni dhana tu na sio kama watu wanavyosema
     
Loading...