Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa MMU tukumbuke na hili.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jul 10, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli kwamba baadhi ya wapenzi wa jukwaa la MMU hawaguzi kabisa kule kwenye siasa. Hivyo nimeona si vibaya (ingawa si mahali pake) kuwaletea hii kitu hapa kama kuna watu hawajaiona.

    Jamani tusiache kutoa mawazo yetu kuhusu katiba tunayohitaji kwa mustakabali wa nchi yetu. Ni ukweli uliowazi kuwa JF ina nondoz za ukweli, hivyo tuzitumie kwa manufaa ya taifa letu!

    Jisajiri kwenye website hiyo kisha endelea kwa wakati wako Tume ya Mabadiliko ya Katiba

    Wanachama wa facebook nao mmepelekewa huko huko muendelee kujiachia https://www.facebook.com/pages/Tume-...23414977745643
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui lakini binafsi naenda sana huko!Ila uwe na moyo!
     
  3. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huko kuna ma-specialist wa siasa, sisi huku tunatibu ndoa na mahusiano maana mahusiano ya siku hizi na ndoa za siku hizi zinamalumbano sana kuliko hata hizo siasa! Na mara nyingine ndo husababisha haya matatizo ya kisiasa! Hapa ni kama tunaondoa mzizi wa tatizo ...

    Akina Mzee Mwanakijiji na wengineo watatuwakilisha kwenye siasa!
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Umefanya vizuri kutukumbusha. Unajua
    Mapenzi ni upofu yametufanya tusione vingine.
    Mahusiano ni majanga ya kitaifa vilio kila kukicha.
    Urafiki ndo usiseme unatukeep bize kuliko maelezo, tukipata rafiki ana kasoro basi tuko bizee kutafuta mwenye sifa
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mmmh kama alivyosema HorsePower huku kuna ma-specialists wa ndoa na mahusiano, maana ulivyoidadavua hii MMU hata sina la kusema...big up!
     
  6. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    loading................
     
Loading...