Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa Chinese food imekaaje hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyani Ngabu, May 28, 2009.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
  2. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mie ndio maana nikienda chinese restaurant nakula "chicken wings tu" lol .
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    In full disclosure, yes, I used to frequent Chinese joints. But this is it. It is too close to home. It's a wrap.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Ya bongo pale Kitega uchumi haina matatizo lakini za majuu hmmmm! Bora hata wewe unaingia mimi harufu ndani ya hotel za Wachina hata chakula kinanishinda. Nimejaribu sana lakini wapi. Kuna mahali walikuwa wanakaanga kuku wana taste vizuri sana basi ikawa kila Ijumaa. Kuna siku nikakuta jikoni kuko wazi jinsi kulivyo kuchafu siju hata kama huwa wanasafisha sikurudi tena
    Bora Indian restaurants vyakula vyao vinafanafana kidogo na vyetu.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ha ha ha kwa uchafu si wanajulikana mpaka mafuta yao ya kukaangia ni machafu mno.sema kuna wakati mtu unakuwa umebanwa sana na jamaa ndio wako karibu unakuwa huna jinsi.sio mlaji wa chinese kila siku ni once a while.
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NN hapo Doraville na Buford Hwy kuna all sort of business lol...kuna zile massage places ziko open 24/7 lol... Ila hii ni very nasty lol ndio maana ukitaka Chinese food bora uende P.F. Chang's.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Hata P.F. Chang's mimi nita stick na shrimp tu. Mazagazaga mengine kama scallops, calamari, n.k. wala sitagusa
     
  9. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ha ha haa itabidi uteme kula na gyros pia maana wao nao ni wachafu....
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    May 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Huko kwenye gyros wala huwaga sikaribii....
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    wachina kila kitu chao fake.................
     
  12. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni nizuri kujipa moyo ,Lakini Bongo ukiwa Muuza nyama ya paka na mbwa unakuwa hupati hasara.
     
  13. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,806
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Wale wapenzi wa Chinese restaurants hapa Dar be careful.Milo yao mingi ni meaty and cheap. Mind you the source of the meat is mainly stray dogs and cats.Agiza any fish products , it is usually expensive and if not it has gone bad!!
     
Loading...