Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapeni zanzibar yao, ni kisiwa karibu kitazama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwitongo, May 29, 2012.

  1. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu Wabara, wala msihangaike kupambana na Wazanzibari! Hakuna nchi itakayoitwa Zanzibar miaka michache ijayo kutokana na tabia mabadiliko ya tabia nchi. Kisiwa hiki ni miongoni mwa vilivyo katika orodha ya kuzama! Waacheni wajitenge. Wakiomba kurejea kwenye Muungano itakuwa tuuu leiti!!!!!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,972
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    kweli bila shaka yoyote.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Nashangaa sirikali ya bara inavyowanga'ang'ania,mtoto akilia wembe mwache ukija mkata atajua!
     
  4. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu,hoja yako sidhani kama ina nguvu!!!!!!
    Kwa hiyo kama znz itazama baada ya mamia ya miaka{kumbuka pia kuna uncertainity kwenye scientific reports} unadhani
    watashindwa kuomba ukimbizi kwenye nchi nyingine jirani hata kama muungano utakuwa umevunjika?
    Mimi nadhani dawa ni kujadili kama bado kuna haja ya kuendelea kuwepo huu muungano ili kama hatuuhitaji tuachane kwa amani tu;tukiishi kama nchi majirani wema;kukashifiana hakutufikishi popote!!!
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapana, hawa kukiwaachia aka kanchi watauwana wenyewe kwa wenyewe na patageuzwa maficho ya magaidi.
    So dawa yao ni kuwatawala kinguvu tu kama China inavyofanywa kwa Taiwan
     
  7. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mara wanajiita serikali sikivu, kilio cha wazaenji hawajakisikia?
     
  8. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe, hawa jamaa ni kuwakalia kwa mtutu tu. Tena huyo kiongozi wao kazi ya kwanza ni kumwondolea hizo ndevu ili akose wafuasi.
     
  9. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na hiyo ndo adhabu watakayopewa na Mungu kwa kuchoma makanisa na kuwanyanyasa wazazi wao watanganyika... maanina zao!
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie nimeota zanzibAr inazama baada ya tsunami kubwa, halafu jwtz wamefunga mpaka baharini
     
  11. R

    RMA JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwapo wazanzibari hawautaki muungano mbona dawa ni ndogo tu!!! Hivi ndio kusema Wanzanzibari hawana habari kwamba kati ya vyama vyote vya siasa ni Chadema tu ndio walio na sera za kutaka wazanzibari wenyewe wajadili aina ya muungano wanaoutaka?? Hivi hawa ndugu zetu waislamu wanaliona hilo? Mbona hata punguani anajua muungano ni wa ccm na cuf kwa maslahi ya wachache? Kazi ndogo sana hapo!! Vurugu za nini? Ipeni kura Chadema kupambazuke!!
     
  12. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hoja imepita
     
Loading...