Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa wana jamiiforums, mimi ninatafuta kazi ya secretary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Estar Hamisi, Oct 7, 2012.

  1. E

    Estar Hamisi Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina elimu ya Diploma. natafuta kazi ya secretarial, NINAOMBA USHILIKIANO WENU ASANTE.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Pitia hili jukwaa kila siku kuna updates za kazi zinatolewa na wadau..........Nafasi za Kazi na Tenda
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hata kuandika unaona sawa kuandika ushilikiano badala ya ushirikiano nadhani hapo hata kwenye interview yangu utakua ushafeli
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nakutakia kila la heri.
     
  5. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Utapata zaidi uwe na subira upitie jukwaa la kazi
     
  6. E

    Estar Hamisi Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni sana wadau wote ambaomme comment kwa mazuri na mabaya pia.
     
  7. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Uko tayari kufanya kazi eneo gani tanzania. . .
     
  8. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kweli masekretari ni chakula cha boss?
     
  9. Ayubumollel

    Ayubumollel Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya kaka,2tasaidiana ila pitia pitia mara nyingi hapa
     
  10. m

    mama dunia JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni pm na cv yako na salary history, kuna ofc mpya inatafuta secretary
     
  11. E

    Estar Hamisi Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa! Dada
     
Loading...