Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapendwa nawasalimu, AMANI IWE NANYI!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Baba Mchungaji, Jul 26, 2011.

  1. B

    Baba Mchungaji Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wana jamii forum kwa kunipokea na kunikaribisha. nawatakieni amani!.
     
  2. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Pia iwe nawe.karibu mchungaji.uje ushirikiane na wenzio vizuri.
     
  3. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Samahani mchungaji nililala halafu nikasizia.Amani ya bwawana iwe nawe pia.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Iwe pia nawe,karibu sanaJF.
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    IWE NA ROHO YAKO, karibu baba paroko.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  7. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    karibu.
     
  8. B

    Baba Mchungaji Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbarikiwe watoto wa Mungu. nawashukuru sana kwa kunikaribisha nawatakieni maarifa mema katika kuelimishana!
     
  9. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu sana,soma JF rules before you proceed!
     
  10. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibu sana katika jamvi utajifunza mengi sana hapa nakufaidika kama wengi wetu ilivyotutokea.
     
  11. b

    binti ashura Senior Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baba yetu alie mbinguni awabariki sana!
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ila bahat mbaya humu hua ha2changishan sadaka baba mchungaji.
     
  13. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Karibu mpaka chumbani. baba mchungaji. nafikiri utaliunga mkono wazo langu la kuomba jukwaa la dini/imani lirudishwe.
     
  14. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nilisafiri, narudi tu nakuta mgeni ndani ya kunyumba, teh teh teeh!! vipi wamekupa juisi ya pilipili hawa jamaa zangu??
     
  15. B

    Baba Mchungaji Member

    #15
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe kwa kutaka kuwajenga watu kiimani. wazo lako naliunga mkono kwakuwa ni jema sana, na litatusaidia kujuwa maandiko, na kumjuwa Mungu mwenyewe. kwakuwa imeandikwa kumcha Bwana ni chanzo cha marifa!.
     
  16. S

    Stany JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu baba mtumishi
     
  17. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Baba mchungaji.............amani iwe pia kwako,hongera kwa kupokelewa nami pia ninakukaribisha...............wewe,mama chungaji kama yupo na hata wana kondoo unaowachunga kwa mikono miwili,mjisikie mkuo nyumbani....................hawajambo huko unapotokea,......?
     
  18. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #18
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Karibu.. manake duu.. sijui itakuwaje katika kuwatofautisha na baba mchungaji wetu tuliyemzoea.. Namaanisha Masa..
     
  19. B

    Baba Mchungaji Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahsanteni sana!
     
  20. B

    Baba Mchungaji Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekuja kufanya kazi kwakuwa neno la BWANA katika kitabu cha Isaya 35:1 linasema `Nyika na mahali palipo ukiwa patafurahi; jangwa litashangilia na kuchanua maua kama waridi.

    Isaya 35:3 - 4 linasema `Itieni nguvu mikono iliyo dhaifu, yafanyeni imara magoti yaliyo legea. Waambieni waliona moyo wa hofu, jipeni moyo, msiogope,; tazama, Mungu wenu atakuja na kisasi, na malipo ya Mungu; atakuja na kuwaokoa ninyi.


    kwahiyo haina haja kuwa na hofu kuwa sijui itakuwaje. tumuombe Mungu ili atutangulie kwa kila jambo. kumbuka Mungu katika kitabu cha Warumi anasema Rum 8:31 Basi, tuseme nini juu ya hayo? Mungu akiwapo upande wetu, ni nani aliye juu yetu?

    Ubarikiwe sana mtu wa Mungu!
     
Loading...