Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa msiharibu chakula hata kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Aug 18, 2011.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni wapendwa,

    Niko na kaka yangu mmoja mchungaji ametoka Sudan yeye alienda zaidi ya miezi mitatu kwa ajili ya kuiombea Sudan...amepita katika mapito mengi sana lakini Mungu wa kweli alionekana katikati yao ...ilikuwa ni prayers za wachungaji wa east Africa yeye Mungu akamchagua kuwepo ndani yao walipofika walikuwa 68 lakini jinsi walivyokuwa wanasali na kuendelea kumwomba Mungu wameona mambo mengi sana moja wapo ni mateso ya chakula.

    Nashukuru alikuwa na adabu siku nyingi sana lakini amerudi na wito kwa watanzania tuwaombee wasudan..walikuwa wanatembea na gari mtu mmoja akawambiaa huko mnapoenda kuna jamaa wa alshabab wata wamaliza akawambia wenzake jamani Mungu ninaemwamni atatuongoza
    waliwa wamefika sehemu malaika akamwonyesha watu wanalia sana sana na viungo vya watu vimetapakaa
    akasema washuke wakajifiche sehemu aikuchukua dk 30 lile kabasi walichokodi kirushiwa kitu kikaanza
    kuwaka moto wakaomba Mungu sana maana jamaa asbh huwa wanarudi nyuma...ilipotoka mwanga wakaanza
    kurudi huku wamefunga.

    Namshukuru Mungu wamemwaga annointing oil ya baraka juu ya wasudan, blood ikamwagwa kwa ajili ya kusamehe dhambi zao waliouwa wenzao...hakika anasema wanaitaji maombi yenu.

    Unaweza shangaa lakini akihadithia ni story ndefu walipokutana 68 wakaanza kutembea sehemu mbali mbali waakafika sehemu wakambiwa mnajua hii sehemu na mnapoelekea kuna watu walikuja hapa waganda na wanawake wawili mnaona yale makaburi wakauliza vipi wakadai walipoanza akutaja Mungu, Mungu wakaitiwa kelele wakazunguka gafla akaja kiongozi wao mmoja akasema hawa wanawake waingizeni mvijiti masikion mpaka itokee upande wa pili..

    Hakika awakuchukua masaa wakafa yule mchungaji na wasaidiizi wao walipigwa risasi za mdomoni hakika ukiw a umeitwa na mungu akuna kinachoshindikana anasema baada ya ile story zaidi ya 40 wakasema turudini tutafia huku hata watuchimbie humu tushindwe kuzikwa na ndugu zetu akasema wakabaki 28 wakasonga mbele lakini waliposhuka kwenye gari lilipowashwa moto waliondoka wengine wakarudi wakaabaki 8 na maombi ya kufunga na walaipo rudi mjini walikuta wawili tu..wamebaki wanwasubiri waondoke zao.

    Ndugu wapendwa mkiwa kwenye maombi ikumbekeni sudan ya kusini mungu awalinde katika kuongoza
    nchi ile.
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie aende na Somalia.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Storry yako nzuri sana, tunashukuru kutujuza kuwa Al-Shabab wapo mpaka Sudan
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Uandishi mwingine kiboko.
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo. Ni kama kichaa vile. Mawazo hayana mpangilio wowote. Yanaporomoka tu. Sijaona uhusiano na kutoharibu chakula katika story yake!!
     
Loading...