Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa JF naombeni mnipokee

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by JOANNA, Nov 21, 2010.

  1. JOANNA

    JOANNA Member

    #1
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni mgeni JF!!Naikubali sana JF sababu ya vichwa makini!!Ni zaidi ya great thinkers!!Critical thinkers!!!Wanaangalia mambo kwa namna ya ajabu!!navutiwa sana na hili jamvi sbb sipishani sana na mitazamo ya wengi jamvini!!nimeona si vyema kuwa mgeni kila wakati!!Nilivutiwa sana na analysis ya uchaguzi iliyokuwa inaendelea na ndio chanzo cha mimi kujikuta ndani ya jengo hili.Naombeni mnipokee niwe part ya familia hii!!
    Am proud of you all!!!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    welcome Joanna......jisikie huru kabisa katika jamvi hili.....watu ni wakarimu na wapole....karibu sana
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    WELIKAM :welcome::peace:
     
  4. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Karibu sana na ujisikie uko nyumbani.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WELCUM JOANNA MPAKA CHUMBANI:spit:

    MCHANGO WAKO MUHIMU SANa:A S 109::hug::welcome:
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    ahsante
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Joana, mie pia ndi nnina wiki moja tu jamvini.

    Wazee wenyewe ni kazi yao, bila shaka watakukaribisha na kukupa maelekezo sahihi kama ambavyo walivyokwishaanza hapo juu. Mimi zaidi tu ya kukushukuru kwa kuingia kwa watu kiungwana, sina lingine zaidi ya kukuambia upite pale Jengo la 'Jamii Forum Complex' na ukimkuta Mzee moja anaitwa Invisible atakupa ORIENTATION zote.

    Wako pale makutano ya mitaa ya UFISADI ADUI YANGU na MAJUNGU SIPENDI, utapaona tu. Nisingekua na mishughuli ningekupeleka mguu kwa mguu tu.
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    we nawe...wewe ni joanna?.......kule kwenye jukwaa vipi mbona hakuna mpya?
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Karibu mpendwa..........Jisikie nyumbani
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    can't believe this...my my...shemeji is this you....where have you been?...long tym bwana......ni nini lakini?
     
  11. JOANNA

    JOANNA Member

    #11
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asanteni wote!!Najickia nyumbani kwa kweli!!!
     
  12. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Karibu mpaka ndaniiiii, ila namalizia oparation kuondoa saratani za mafisadi maana wanatakiwa wakajibu tuhuma mahakamani nikimaliza takujoin tuzungumze.
     
  13. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We kweli daktari wa mafisadi kama vp wamalize kabisa
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu Joa!
     
Loading...