Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendanao na 2010!! Happy New Year!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pretty, Dec 30, 2009.

  1. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Hallow wapendwa wa jukwaa hili la malavidavi na urafiki,
    I hope mlienjoy vizuri mwaka 2009 kwenye uhusiano, kwa wale wasienjoy basi hayo yalikuwa ni mapito tu maana kwenye mahusiano sio kila siku ni tambarare, kuna milima na mabonde.
    ........ 2010 is just around the corner, hivyo msisahau kuukaribisha mwaka kwa upendo na kuanza mikakati mipya ya kuimarisha penzi lenu/mahusiano yenu. Maana kama mjuavyo tena kwenye mapenzi/uhusiano inabidi ubuni vitu vipya kila siku ili penzi lizidi kuonekana jipya na kunoga kila siku.

    ........:)Nawatakia heri hiyo 2010, uwe mwaka wa mafanikio na furaha tele.
     
Loading...