Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenda soccer mnisamehe kwa kusema hili

Discussion in 'Sports' started by jamii01, Oct 23, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ni mda sasa tangu ligi kuu ya Barclays Premier Legue ianze..kinachonishangaza na kunisikitisha ni pindi mechi inavyochezwa kila kitu Tanzania kinasimama vijana wa vijiweni ndiyo usiseme..kwa maana nyingine nguvu ya kujenga uchumi inasimama kisa mpira..hata kama mtu alikuwa na appointment ya kumsaidia kujikwamua kimaisha yuko tayari kukosa lakini mpira aangalie kwenye T.v,Nimeweza kupita katika nchi tofauti lakini sijaona shida kubwa inaonekana kwa sasa Tanzania.Hata wapenzi wampira katika bara la ulaya wako na ratiba kwanza ya kutafuta pesa then mpira baadaye na anakuwa najua ratiba yake ikoje kwanza kama ataweza kuangalia mpira au la!.Premier legue kwa sasa inasababisha hadi ndoa kuwa kwenye matatizo mwanaume akiondoka ndiyo hivyo tena..

    Sasa kwa maisha haya tunayoishi Tanzania tutaacha kupigana mizinga kweli??

    Official Site of the Premier League - Barclays Premier League News, Fixtures and Results
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    ebana .. upuuzi gani huu umeandika.. wewe ulitaka tufanyaje kama kuna tofauti ya masaa.. mipira dakika 90 tu! & its only on weekends nini mbaya baana
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,647
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Nahisi ulikuwa na lingine zaidi ya hili ukizingatia leo yenyewe hii j2 ya barclays basi ucpime

    kama vipi funguka kaka
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    upupu mtupu
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    title yako inakulinda haya mtafutaji..
     
  6. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hujajua ni kwanin ligi ya wenzetu mech zinachezwa weekend ni siku ya mapumziko ni kurelax,kupumzisha akili, kujumuika na different pple kula wkend. Unaweza ukafanya kaz j3-jpili lkn still upepo ukakuendea vibaya
     
  7. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hupaswi kusamehewa kwa upupu huu, watanzania wangapi uliwahoji wakakwambia kuangalia mpira haikuwa kwenye ratiba zao, hata hivyo w/end unataka wakapumzikie wapi? au wewe ni shabiki wa MancheSITA unataka kupoza hasira zako, pole sana.
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    You need the Holy Spirit.....
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dude you need some serious help!!!

    seriously!!!
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ..ahahahahaha...e bana ee si alishaomba msamaha kwenye title?...hahahaha!
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahah, swahiba, sijamhukumu nimemshauri baada ya kupokea radhi yake!!!

    LOL... sijui amefanya analysis kwa sample ipi aisee
     
  12. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145

    Nionavyo mimi your main objective umetaka utwambie kuwa umetembea nchi nyingi(sijui ngapi?)
    But this isn't uor concern, hiyo inakuhusu wewe na mme/mke wako. OK, wewe ni mtafutaji, vipi unalinaga na Bill Gates.
    Hebu ondoka hapa usituletee uchuro wako.

    Kama vipi kakojoe ukalale.
     
Loading...