Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapenda nini????'?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by beibe nasty, Jul 18, 2012.

  1. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    morning guys
    Hebu mnambie ni kitu gan wewe mwana jf unakipenda kukifanya au huwa unakifanya mara kwa mara yan kilasiku lazma ukifanye na pia unaeza fanya mara nying sana kwa siku na huwa wakifurahia


    Na suala lingne ni jee ni sehemu gan ya mwil wako ambayo ukitazama hivi wasema naaaaam hakika mungu hakukosea mwanakwetu.
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Morning 2 u mamie, me huwa napenda kuchat kwa kweli yan kama cna bunddle kwenye cm walau najiunga sms 100 maadamu tu niweze kuchat... mwilini mwangu huwa namshumur Mungu kwa umbo langu nalipenda sana tena sana huwa nikiaiangalia hadi huwa najitamani looooolest.. ila na wewe hebu jisemee!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Na mie pia niseme? Kwa kuitaja hiyo sehemu ?
    Probably niseme pale unapopenda wewe kunako my body ndipo namie nipapendapo!
    Kwa kumruhusu Mwanahizaya apite niache nifunike kombe!
     
  4. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa mekuelwa my beib basi sawa loove
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    beibe nasty yani me cwezi pitisha siku bila kupitia pale Amijei Chips Sinza.
    Yani ntaona cku yangu haijakamilika.

    I like ma body...!!!
    Ya i like ma body jamani yani huwa naweza pitisha hata half hours front the mirror kuusifia uumbaji wa Allah kwangu mimi!!

    That's enough!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Shogaangu smilling mi ni bingwa haswa ila kusikiliza mziki aiyayaaa lazma kilasiku iendayo kwa mungu nisikilize hapa penyewe nasikiliza mziki my bro mentor analifaham uzuri
     
  7. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kuhusu nin napenda kwa my body tehtehte jg anajua coz pale anapokua kila siku ananishika ananipapasa na huwa akisema kilawakt mke wangu weee mashallah baaasi roho huwa nyeupe ka theluji
     
  8. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Umemaliza madame b
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nata na bit ya mtoa mada! Taja part ya organ ipi ! Not a whole body! Acha kujitoa fahamu!
    Utaniuzi ujue? Afu nkununie!
    Hapa staki mas'khara kwenye Sredi ya Wife!
    Nipo kimgambo wa mnada kiherehere zaidi !
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heeeeeeeeeee my bby polepole basiii
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kha! napenda vidole vyangu both vya miguu na mikono! vingine hubby wangu akija atamalizia, Asprin kam this way utete hapa lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bila kuangalia tv (tamthilia) naona maisha hayaendi.
    Napenda jinsi nilivyo.
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hatuzungumzii Tv na video hapa! Ongeza kula matango na matikiti wora, u'strenth Kumbukumbu!
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hatuzungumzii Tv na video hapa! Ongeza kula matango na matikiti wora, u'strenth Kumbukumbu! Hata wewe wajitoa fahamu?
     
  15. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mume bora mume bora haya pigania bava pigania looove
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    napenda kusali............
    napenda kujigijigy, na ndo nikifanyacho almost mara kwa mara.........

    najipenda kuanzia nywele ya kichwani hadi unyayo....namshukuru Mungu kwa kuniumba kwa namna ya ajabu ya pekee....





     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona unataka kuongeza ambayo mtoa mada hakusema.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umeona eee? Yaani mie nasema napenda tv ye anasema sio sijui anataka niseme nini?
     
  19. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Muache mume wangu bt nae apunguze ukali kwa shemeji zake
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkanye, au labda Ana hasira na hiyo meli.
     
Loading...