Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenda magari jiandaeni kupaa..!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Sep 3, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Haya wadau jiandae kupaa sasa na muondokane na foleni,sikuhizi barabara hazina maana na matrafiki watakufa njaa
    car+2.jpg

    Tukae mkao wa kula, wanasayansi wanazidi kufanya mambo yao, sasa wanatuletea magari yanayopaa a.k.a Flying Cars. Usipate tabu kuunga foleni pale ubungo, wewe washa Engine yako ya ndege kisha ruka mwezini kama njiwa, au siyo!!
    Magari hayo bado yanakaguliwa, endapo kila kitu kitakwenda sawa, yataruhusiwa kwenda angani mwaka 2012
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Napita tu hapa!
     
  3. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bei yake wataimudu mafisadi tu kwa hapa tanzania
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Wapeleke matangazo yao pale magogoni kuna mteja.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    sasa yakija hapa nchini....TCAA itahusika.....?
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hakyanani hizo ajali huko angani tutapopoana si mchezo. Kama barabarini tu ajali ni za kumwaga, huko angani ambako hakuna hata barabara, taa za kuongozea magari, wala askari wa usalama barabarani, itakuwaje kweli?!
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii gari mbona ina Indicator Lamps Nyingi sana? au ndo Kuepusha ajali?
     
Loading...