Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapemba na Tanesco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 27, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimetembelea ofisi nyingi za tanesco nyanda za juu kusini mbeya,songea,iringa,etc,nimegundua kuna wafanyakazi wengi sana wa tanesco kutoka zanzibar wasio na viwango vyovyote vya elimu na inaonekana hawakumaliza hata elimu ya msingi,napenda kujua inakuwaje wazanzibar ndio wengi waajiriwe na tuna vijana wetu kibao wapo mitaani na degree zao hawapewi ajira??hata kama ni kusoma mita hawa degree holders watakubali kufanya hiyo kazi kwa sababu ya matatizo ya ajira,je kuna mpemba pale head office anayefanya kazi ya kuajiri wapemba wenzake?hivi watanganyika waliopo pale head ofisi hawaoni hilo?au ni mpango wa serikali kuleta haki sawa kwa wote?kama ni hivyo kwa nini uajiri tabaka fulani la watu peke yao?
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    wanafanya kai gani hao jamaa,ni kusoma meter peke yake?
     
Loading...