Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapemba na shimo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 15, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Kijiji kimoja Pemba ilikuwa kuna shimo km 1 kabla ya kukifika, wenyeji huwa wakipita hapo huanguka na kuumia, wakashauriana nini la kufanya. Majibu kwa asilimia yalikuwa kama ifuatavyo:-
    1. Iletwe ambulance karibu ili atakae anguka awahiwe haraka. 21%
    2. Ijengwe hospitali karibu atakae umia awahishwe kupata matibabu. 28%
    3. Lifukiwe lile shimo lichimbwe jengine karibu na kijiji iwe rahisi kumchukua alieumia.22%
    4. Lichimbwe shimo jingine kando yake watu wasiangukie ktk lile la kwanza. 29%
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahaaaaa!
    hakiamama, sasa kwa hyo hizi ndo zilikua best solutions!!
    hii unataka tuwatafsiri ipi wapemba!!

    duh! nikichoka hua naingia humu manake narefresh.
     
  3. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hivi inamaana serikali ya Tanzania imejaa wapemba tu, mbona solution za matatizo ya nchi ni za style hiyo tu.?
     
  4. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    imetulia hiyo,joke hii hata kwenye siasa unafaa san.
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi Mpemba, nimeipenda sana hii lakini ingelikaa vizuri zaidi kama wahusika wakuu wangelikuwa JK na Baraza lake la Mazezeta
     
Loading...