Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapata Adhabu ya Kifo kwa Kumuua Mtumishi wao wa Ndani Kikatili

Discussion in 'International Forum' started by Power G, Feb 23, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    A court has sentenced a Kuwaiti couple to death for beating and then murdering their Filipina domestic helper, newspapers in the Gulf state reported on Monday.

    The criminal court found the disabled husband and his wife guilty of "premeditated murder" after throwing the maid from their car and driving over her, Al-Rai and Al-Anbaa dailies reported, citing the verdict.
    No names were published in the reports, for the couple or the maid.

    Newspapers said that based on testimony by one of the couple's sons, the wife beat the maid for days until her health deteriorated.

    The boy told interrogators that his parents had said they were taking the maid to hospital for treatment, but that he never saw her again.

    According to the ruling, the couple took the maid, who was "unconscious" at the time, to a remote area in the desert where they threw her from the back seat of the car and then drove over her until she died.
    About 73,000 Filipinos -- 60,000 of them women working mostly as maids -- live in oil-rich Kuwait, where some 600,000 domestic helpers, mostly Asians, are employed.

    Source: AFP
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Watu wakatili duniani...
     
  3. N

    Newvision JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii inaonyesha ni kiasi hii race ya kiarabiu inavyodharau wengine. Mungu atawalaani na ddada zetu wanaisikia???
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na huyu alikuwa Mwaarabu? si bora huyi tunaona mahakama hiyo hiyo ya waarabu ikitoa hukumu stahiki, huyu vipi?

    Mtu mmoja aliyejulika kwa jina la Ritha Mrema (48) mkazi wa njiro amefariki dunia mara baada ya kupigwa risasi na mfanyakazi wake wa ndani katika paji la uso.

    http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/65005-mfanyakazi-wa-ndani-amuua-tajiri-yake.html
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    middle easterners are notorious for this
     
  6. M

    Mkabera JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nao
    Naona kwanza kisingizio cha Waarabu halafu dini. Huu ndio unafiki. Kwanza Kuwait ina wakazi wa nje asilimia 40% hivyo huyo aliyeua na yeye kuhukumia kifo yeye na mkewe inaonyesha hukumu ya haki ipasavyo!

    Chalenji yangu ya kidini ni hivi - Vita vya Vietman, Guatemala, vita kuu vya kwanza na vya pili, Iraq, Palestine nk ni watu wa dini gani waliokuwa walitupa mabomu yakiuuwa watu ovyo mamilion ya matetekea walo na hatia na wasio na hatia. Huko Japan miji mizima imeteketezwa kwa atomic bombs na watu wa dini gani

    Chalenji ya kijinisia/kitaifa ni hii- Usiende mbali tazama karibu tu huko Songea/Ruvuma watu wanauliwa ovyo, Albinos (wazeruzeru) wanakatwa miguu/mikono na kuuwawaa ovyo Tanzania kwa itikadi za kipunbavu. Huko kigoma na Mwanza wazee badala ya kuhifashiwa wanauwa ovyo eti ni wachawi- itikadi za kipumbavu. Majambazi ndio usiseme huna hata uhuru wa kutembea kwa raha yako au kulala kwa raha yako. Haya yoote yanafanywa na nani??
    Akihukumiwa kuuwawa mataifa mengine yaseme Waafrika ni wakatilli? Huko Burundi watu walichinjana kwa maelfu walikuwa ni asli gani?

    Kuhitimu Kama hilo kanisa unalokwenda limekupoteza basi usiwarudie tena tafuta ukweli uamue kwa akili maana una haki ya kutopoteshwa ujue ukweli. Kuhusu mataifa Kila jinsia ya watu inayo matatizo yake na ufinyu wa akili kushutumu taifa lolote kama vile wako waafrika wakatili sana na wako walio wazuri.
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huwa nafuatilia sana mateso wanayopata house maids nchi za kiarabu, kuna habari za kutisha sana online, sisi watanzania ndio tunapoelekea huko kwa wafilipina maana wao walianza kama sisi miaka ya 85-90 serikali ikishiriki kuwadhulumu ardhi wanyonge na kuwapa the socalled wawekezaji uchwara kwa rushwa na mapaka kufikia 2000 wananchi wengi walibaki vibarua kwenye mashamba ya matajiri na hawana future tena imewabidi wakimbilie nje ya nchi yao kufanya kazi za ndani, na wengi wakijihusisha na vitendo vya ukahaba. May God rest ur soul in eternal peace. Amen.
     
  8. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tayari kuna wapumb.vu wameshaingiza udini.. hivi anayefanya huu ushen.zi ni dini au mtu.? mnakera sana
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ulitaka waliouwa waachiwe au vipi? sijakuelewa. Ikiwa mauaji tumeona Mtanzania akimuuwa nduguye huko US, yule hakuwa Muislaam wala Mwaarabu. Kuna kesi za mauaji kila siku, moja nimeiweka juu huko, kwa jina tu "Mrema" anaonesha huyo ni mwanamke wa Kichagga. Hiyo ni katika kukuonesha kuwa kutenda makosa hakuna dini wala ukabila, kizuri cha kutazamwa ni nchi ipi ina mengi kwa sheria na kanuni zake nchi ipi ina machache.

    Kwa Afrika hapa nadhani Afrika Kusini inaongoza kwa mauaji ya kikatili. Jee, huko nako ni Waislaam na Waarabu?
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280

    Kama ulikuwa unawaza pamoja na mimi vile!
    Nachukia sana kitendo cha kuchepusha mada, kutoka kujadili home-based violence hadi kwenye udini. Kinachojadiliwa hapa ni kitendo cha ukatili cha hao raia wa Kuwait dhini ya mfanyakazi wao Mfilipino. Ukatili huu hata hapa Tanzania upo sana, gardeners na house maids huwa wananyanyaswa sana na wenye nyumba wanaowaajiri. Labda tungejikita hapo, kujua chanzo ni nini na ni namna gani tunaweza kutatua kadhia hii.
     
  11. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaelewa maana ya pre meditated murder? Sasa ukisoma hiyo story uliyoileta ya kijana kumpiga risasi huyo bosi wake murder inatokea wapi? Ama wadhani kila uhai unapotolewa lazima kuna murder?



    Mtu mmoja aliyejulika kwa jina la Ritha Mrema (48) mkazi wa njiro amefariki dunia mara baada ya kupigwa risasi na mfanyakazi wake wa ndani katika paji la uso.

    Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na kamanda wa polisi wa mkoani hapa Basilio Matei wakati akiongea na waandishi wa habari alisema kuwa tukio hilo lilitokea June 17 majira ya usiku katika eneo la Njiro Block F ambapo ambapo mtuhumiwa Omary Ally (18) alimpiga risasi tajiri yake ambaye ni mwalimu wa shule ya msingi Njiro.

    Kamanda amesema kuwa wakati walipokuwa wakimuhoji mtuhumiwa alisema kuwa ilikuwa ni majira ya usiku katika nyumbani kwao walisikia kishindo cha wezi wakivunja ili kuaingia ndani, ndipo marehemu akaignia ndani na kuchukua bastola na kumpa mfanyakazi wake huyo wa ndani aitumie.

    Alisema kuwa mara baada ya kukabithiwa kijana huyo wakati alipokuwa ana jiandaa kwa ajili ya kukabiliana na wezi hao ndipo alipo jikuta amempiga tajiri yake .

    "kijana huyu alikuwa hajui kutumia silaha. Sasa mara baada ya kukabidhiwa na tajiri bastola hiyo wakati akiikoki badala ya kuwageuzia wale wezi alikosea na kumgeuzia tajiri yake na kumpiga katika paji la uso"alisema Kamanda Matei.

    Basilio alisema kuwa wakati tukio hilo likitokea mume wa marehemu alikuwa hayupo na ilisemekana kuwa alikuwa amesafiri kibiashara kwenda nje ya nchi na alimuachia mkewe silaha hiyo kwa ajili kujilinda. Alisema kumuachia mtu silaha unayomiliki kihalali ni kinyume cha sheria ya umiliki wa silaha kutokana na mwanamke huyo kutokuwa na ujuzi pamoja na leseni ya kutumia silaha hiyo.

    Aidha kamanda alisema mtuhumiwa mpaka sasa anashikiliwa na jeshi la polisi hadi hapo uchunguzi utakapo kamilika na kufikishwa mahakamani kwa ajili ya kujibu shitaka, bila shaka la kuua bila kukusudia


    SOURCE: MICHUZI BLOGSPOT.
     
  12. P

    Percival JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180


    Na race ya kiafrika kuuwa albino ? Angalia mahamakama imehukumu vipi hapo juu. Ni niambie nani hapa kwetu kahukumiwa ipasavyo kwa kuuwa albino.
     
Loading...