Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapare na channel ten!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by faithful, Aug 12, 2010.

  1. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau mimi naomba kuuliza hivi ukiwa mpare inakuwa rahisi sana kupata kazi channel ten eeh!
    au ndio sifa mojawapo ya kuajiriwa pale?
    hebu ona watangazaji wao.......................................salma msangi mziray,semvua msangi,upendo msuya,mcharo mrutu n.k
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    majungu sasa hayo
     
  3. Mpogoro

    Mpogoro JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 361
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majungu yako wapi?Si kakupa mfano hapo wa watu wengi tu ambao ni wapare.Na hao ni wale wanaonekana....huko nyuma ya pazia kukoje?Kama una namna nyingine ya kuelezea hii kitu weka sababu zako mbele otherwise nyamaza!Wakati mwingine si lazima kuchangia.
     
  4. M

    Mutu JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ka back up hoja yake sasa inakuwaje majungu?
    na wewe ukitaka mkosoe sema chanel ten kuna wafanyakazi 100 wapare 5 tuu kweli tutaona majungu tena ya shaba
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kuna ukweli!!
     
  6. 2my

    2my JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmh mm huko mgeni nijuzeni!
     
  7. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbona wanyakyusa walipokuwa wengi NIC watu walilalamika?Hata hivyo nadhani ni mapenzi ya watu wenyewe kwani jeshini wengi ni kutoka kule kwenye ugomvi usiokwisha,mapanga,marungu,kuibiana ng'ombe n.k
    Sasa hivi utakuta wachaga wengi ni wahudumu wa mabaa,madanguro,na sehemu mbalimbali za starehe!
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Be back soon...:glasses-nerdy:
     
  9. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mnaona Channel ten tu je ITV ni lazima uwe mchaga???, pale Channel ten kuna makabila mengine kama Cyprian Musiba licha ya kuwa asilimia kubwa ni wapare ana pia pale ITV kuna watangazaji makabila mengine kama Godwine Godwe ila wengi ni wachaga.Mambo ya Ngoswe tumuachie Ngoswe mwenyewe.
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,733
    Trophy Points: 280
    Kama mambo ya ngoswe umwachie ngoswe kwa nini unachangia..............Hebu acha hizo.........
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,092
    Trophy Points: 280
    Yangekuwa ndio yale majina yetu ya kina Rweyemamu, Mwintagondoshoreraga, Kabantega, Mubito n.k kutoka BK mngesema maneno mengi sana.
    Mngeongeza tena wanapenda sana chini.
    Halafu ni matapeli wakubwa mjini hapa, wanajidai, wanaringa.
    Dah huwa mnaongea sana.
    Leo limewaangukia ndugu zenu, jirani zenu na watani wenu WAPARE, wasemeni sasa
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo ujue boss (CEO) ni Mpare; tena hawa kwa nepotism au ukabila ni kati ya wanaoongoza!!! Sio hapo tu angalia kote ambako CEO ni mpare waweza kuta si chini ya 1/3 ya staff ni Wapare na hapo ofisini majungu ni aina muhimu ya kuwasiliana!!!!!!
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Etieeeeh??? Duh kasheshe,sikulijua hilo.
     
  14. j

    jewels Senior Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!
     
  15. The Quonquerer

    The Quonquerer JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 781
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuna bahati hako kabila ni kadogo nchii, kwa uzoefu wangu, sijaona jamii yenye ukabila hapa Tanzania kama hako ka kabila, kuna wizara fulani nyeti, kuna limama limoja liliacha limewaka wapare wenzake likishirikiana na kaka yake fisadi fulani aliyekuwa katibu mkuu, limehamia wizara nyingine linaendeleza hayo hayo na kuondoa liliowakuta wenye uwezo..they are fags!!!!! Waombewe wajifunze!
     
  16. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Uuuuhhhvvvvvvv! Dah afadhali
     
  17. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    ina maana channel ten ni ya shemeji thangu? - ok nitafanya upereredhi.
     
  18. O

    Omumura JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mkuu wala hujakosea, tushukuru Mungu hako kakabila ni kadogo lakini hata hivyo madhara yake ni makubwa. Hao jamaa wana upendeleo uliokithiri tena wapo tayari hata kukutoa roho ili wamweke mtu wamtakaye, kuna wizara moja wamejazana hao na wanalindwa na mwenzao aliye pale utumishi,so hopeless!
     
  19. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,802
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Umesahau ya Waziri Mkuu Cleopa Msuya?
    Waziri Mkuu wa Tanzania na Wilaya Mpya wa Mwanga!!! upare kwa kwenda mbele
     
  20. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu mimi napingana na wale wanaosema ume backup madai yako. Huwezi kutaja wafanyakazi watano ambao ni wapare na kusema wana pendelewa. Lazima ueleze kwanza wafanyakazi kiujumla wapo wangapi na ratio ya wafanya kazi wapare na wasio wapare ni ngapi. Hao watano ulio watoa kutokana na maelezo yako they are nothing but isolated incidences au coincidences.

    Pia ukisha toa uwiano wa wafanyakazi na makabila wengine lazima utoe ushahidi kuwa hao Wapare walio ajiliwa wame ajiliwa kiupendeleo. Je kama tayari nina idadi fulani ya wafanyakazi wa kabila fulani nitangaze kwamba siajiri tena wafanyakazi wa kabila hilo ili wasijae? Nao huo hauta kuwa upendeleo unao dai kupinga na wewe.

    Imefika wakati tukitoka na mada kama hizi tuambatane na ushahidi wa kutosha. Ndiyo maana Tanzania watu wana changanya investigative journalism na gossip. Kama umeona kasoro chunguza na kuja na maelezo ya kutosha. Hauwezi kuweka madai yako public bila maelezo na ushahidi wowote.
     
Loading...