Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapangaji wetu wananifanya nisiwe na hamu ya kurudi kwetu kipindi hiki cha sikukuu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 15, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nimepamiss sana kwetu-moshi,lakin tatzo ni wapangaji wetu ndio wanaofanya nisiwe na mzuka wa kurudi kwetu,chumba changu ninachokitumia kule home kiko uani na kimepakana na vingne vya wapangaji,sasa tatzo ni kwamba,kuna mbaba mmoja ambae kiumri ni sawa na mzee wangu,ameoa kabinti kadogo dogo,yani wao usiku kucha ni kutiana tu,afu huyo binti anapgaga kelele hadi cku moja watu wakatoka nje wakidhani labda anataka kufa,sa me najckiaga aibu sana,hasa pale ninapokutanisha uso wangu na wao...!!nimeona niendelee tu kukaa huku mjini kuepuka fedheha.
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280

    Mmmmmmh...kwanini upate fedheha wakati wao wapo na business zao kwa raha zao...tena wanandoa!!...labda kama unajichimbia sababu ya ishu nyingine sio hiyo.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    mtongoze huyo binti,ataacha kupiga kelele
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Angalia watu wasije kufikiria kuwa unakataka hako kabinti kadogo!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Acha hizo wewe, kama wanakukera washawishi wazazi wako wawatimue!
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,893
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Na ww si uoe na nyie mpige kelele.
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Chukua wako na wewe wakianza kupiga makelele na wako apige
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi kuna ambao hawapigagi kelele???
    yani kimya kimya kama mnangoja majibu ya HIV test......hahahaha
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hao wanapga kelele kama wanauana mkuu.
     
Loading...