Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapangaji wa nyumba dar kama wana wa israel nyikani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ninja, Mar 30, 2010.

  1. Ninja

    Ninja Senior Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapangaji nyumba Dar kwa kuhama hama.

    Wakuu heshima kwa wingi kwenu. Jamani naomba mtazame mfano wa jamaa huyu kwa jina la mpangaji nyumba Dar es Salaam ambaye anawakilisha wengi wa wapangaji nyumba walioko jijini, hasa wafanyakazi. Mpangaji huyu ana familia yenye mwenzi na watoto.

    2000 tandale chumba kimoja, 2001 temeke chumba na sebule choo cha kushea, 2002 sinza chumba na sebule self contained miezi sita, halafu miezi sita mingine Mwananyamala upande, 2003 mabibo upande miezi sita halafu miezi sita mingine changanyikeni chumba na sebule, 2004 tabata vyumba viwili na sebule, 2005 magomeni nyumba nzima, 2006 mbagala kizuiani amehamia kwake lakini hajapaua, 2007 mbagala kumemshinda kapangisha na yeye kaenda kupanga kimara upande, 2008 mbezi beach nyumba nzima anapangiwa na shirika mambo mazuri, 2009 kahamia kwake boko, 2010 Boko kumemshinda kapangisha nyumba yake na yeye karudi sinza na familia yake kupanga kwenye vyumba viwili na sebule self. Loh.

    Hivi huu mzunguko ni vipi na mwisho wake ni nini.
     
  2. G

    Generator New Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ni maisha tu kaka, live where u feel confortable, majirani wakikuboa.. afadhali uanze.
     
  3. N

    Nanu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwisho wake nyumba yake ya milele!!!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha Ninja umenichekesha huoni kutoka 2000 mpaka 2002 aliweza kuhama na kuingia self container badala ya room moja
     
  5. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sredi nilifikiri Ingeongelea jinsi mpangaji anavyotoa hela yake kumlipa mwenye nyumba halafu inabidi awe anamnyenyekea mwenye nyumba. Yaani mwenye nyumba anamuona mmpngaji kana kwamba isingekua yeye huyu mpangaji asingekua na maisha!!! too sad kwa sisi wapangaji. Ndo maana kuna watu wameamua kuishi kwao Kiluvya lakini ofisi ziko posta.
    Asubuhi kila siku wanakutana na kibao karibu Dar Es salaam Jioni Kibao kwaheri Dar Es salaam. jamani msicheki. wenye nyumaba nomaaaa!!
     
  6. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baada ya mizunguko yoooote hii mwishowe AKISHA KUSITAAFU tu atarudi kweye moja ya nyumba yake ya MBAGALA KIZUIANI AU BOKO kusubiri kupata nyumba yake ya milele kwa maana uwezo wa kulipia hata hicho chumba kimoja utakwisha au kupungua akisha kustaafu kazi
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Full kimasai,yaani Normadic life kwa kwenda mbele!!
     
  8. l

    lagusya Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli huyo keshazoea kuhama hama,kwangu mimi kazi ya kuhama naona ni ngumu sana,nikifikiria kupaki vitu na kuvipanga tena
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kiluvya ni dar es saalam mkuu mail moja mpakani ndo kunakibao darajani pale kwako ni kwako tu nyumba za kupanga kero asa ukute ya choo cha kushea da yani usiombe yakukute yalonikutaga umebanwa na haja kubwa na mtu yuko ****** unabana kila stail unaomba kila maombi jamaa atoki na akuna mbadala mpaka unawekeana bifu na jamaa du
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ila hii imekaa mvurugiko sana maana kawaida mtu anaanza room 1 kisha chumba na sebeule halafu huyoo anahamia kwake au wengine wanapanga nyumba nzima lkn huyu eeh shughuli!
     
  11. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,956
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    mkuu hiyo red si mchezo
     
  12. Ninja

    Ninja Senior Member

    #12
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo pengine ana afadhali, nina mdingi wangu mmoja yeye hajawahi kupanga tangu enzi za ujana wake wote, alijaliwa kuwa na mijumba tele. Baadaye alikuja kupata kimwana akamwendesha, akauza nyumba zote. Hakupanga ujanani amekuja kupanga uzeeni.

    Huyu naye mwisho wake ni vipi?
     
  13. Ninja

    Ninja Senior Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Drphone hii ni kali, hivi kama ndio umekutana na dodo la buguruni halafu linakata tumboni sasa inakuaje. Maana ukipumua tu mafuriko. Yaani sijui utabana pumzi!
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Sio wote wanaoweza kufuata trend hiyo hapo, wengi wetu tupo kama huyo jamaa hapo juu!
     
  15. Ninja

    Ninja Senior Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh hii kali.
     
  16. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Huyo tunafanana fanana.......mie sehemu nyingine nimekaa wiki moja tu nikahama. 2009 Mwenge Dar, 2009 Buguruni Dar, 2009 Jangwani Dar, 2009 Kibera Slums Nairobi, 2009 Muthaiga Nairobi, 2009 Kinyerezi Dar,2010 January Ukonga madafu Dar, 2010 February mwenge Singida, 2010 March Kasozi Kampala....KOOTE HUKO CHUMBA KIMOJA CHOO CHA KUSHEA FAMILIA KAMA KUMI HIVI PAMOJA NA ZAMU ZA KUFAGIA NA KUDEKI, NA CHABO KIBAO TU. Ndiyo maana location yangu imebidi iwe hivyo unavyoiona.

    Baada ya pasaka narudi Dar, kuhakikisha safari hii wananchi ndiyo tunaweka serikali madarakani na siyo mafisadi. 'you will see'. Naomba unitafutie chumba kimoja na choo cha kushea Manzese sisi kwa sisi, mi sina hela ya kupanga nyumba kubwa, nina hela ya uchaguzi tu. Mtanzania halisi, pesa ya uchaguzi ipo, ya afya hakuna.

    Unaona sasa kwa nini tunalazimika kuhama mara kwa mara!
     
  17. Ninja

    Ninja Senior Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akashube chumba umepata, lakini siyo manzese sisi kwa sisi, huko kumejaa, tutakupatia chumba kimoja cha kushea watu wawili manzese darajani, bei laki mbili unusu kwa mwezi (250,000/=). Sawa tu na mshahara wa kima cha kati, ingawa nasikia unalipwa 180,000/= kwa mwezi. Usijali chukua mkopo kazini au benki au saccos.
     
  18. akashube

    akashube JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaka mimi nalipwa 85,000/= kwa mwezi, ukitoa NSSF 8,500/= nabaki na76,500/=. kampuni yetu ni ya wachina wana tenda afrika mashariki kote. Tunajitegemea kila kitu kasoro usafiri wa kikazi na hatupewi mikopo. Sasa 76,500/= inayobaki, na hivi fanilia nimeiacha nyumbani kijijini, na mimi natafuta maisha, inabidi niwe nawatumia pesa mara kwa mara, nitaishi wapi jiji la Dar.

    Ikiwa tu chumba cha kushea ni shs 250,000/= kwa mwezi. Itabidi nirudi kulala kwenye maboksi kariakoo. Hivi mnafikiri wabeba maboksi ni mbele tu peke yake, si lazima USA, siku hizi Dar maboksi kama kawa.
     
  19. Ninja

    Ninja Senior Member

    #19
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Loh hapa akashube umenionyesha kitu kipya, wabeba maboksi ndani ya Dar?
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ninja Umenikumbusha mbali.
    Kuna mwenye nyumba wangu alikuwa ananiwekea mazingira ili niwe na mahusiano ya kimapenzi na binti yake.
    nilipokuwa sionyeshi dalili za kuwa na mpango naye akaanza kuniwekea vikwazo.
    Kama kawaida miezi sita ilipoisha nikahamia kwenye chumba kingine.
     
Loading...