Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapangaji ikulu na safari za nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GY, Nov 17, 2009.

  1. GY

    GY JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kumekuwepo na maoni tofauti sana kuhusu safari za nje ya nchi za maraisi wetu (wakati ule Mkapa na sasa Kikwete). Safari hizi zimekuwa zikisemwa kuwa ni muhimu kwani zina tija kwa Taifa. Nimekuwa nikifuatilia kama viongozi wa nchi nyingi Afrika, na hasa ukanda huu wa afrika mashariki pia hufanya safari nyingi namna hii ili kuleta tija nchini mwao. Mfano mzuri unaweza kuwa kwa raisi Kibaki. Hali inaonekana ni tofauti

    Je tukitengeneza equation

    Ni uhusiano gani uliopo kati ya safari za kiongozi wa nchi maskini nje ya nchi na tija kwa taifa lake

    Nini lingekuwa jibu lako

    Na ni nani ana data, ni kiasi gani hugharimu kwa raisi kwenda nje kwa safari ya wastani wa siku tano
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu hizi safari ni upotevu wa muda na raslimali za taifa, hazina tija yeyote kwa Tanzania
     
  3. GY

    GY JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na je nchi zilizoendelea kiuchumi zaidi yetu, ni kwa kiasi gani maendeleo yao yanaweza kuhusishwa na maraisi wao kusafiri nje ya nchi
     
  4. H

    Haki sawa JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2009
    Joined: Oct 3, 2007
    Messages: 4,596
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Sisi viongozi wetu wanaenda kununua suti Paris, sasa unataka wasisafiri?

    Siku anapatikana first lady kama wa Sacozy -basi safari zitakuwa ni za kwenda UK Queens shopping
     
Loading...