Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapambe wa Marais Afrika ni wa kizamani mno

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Candid Scope, May 4, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    • Picha ya leo
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akizungumza na Katibu Mkuu wa Shirika la Kimataifa la Mawasiliano ya Simu Bwana Hamadoun Toure Ikulu mjini Dar es Salaam. Bwana Toure katika ujumbe wake alifuatana na Mwakilishi wa shirika hilo barani Africa Ms Asenath Mpatwa.
    [​IMG]
    Rais Mugabe wa nchi ya Matebeleland akiwa Vatican City Rome - Italy na mpambe wake nyuma





    Mapokeo ya Mpambe wa Rais na magwanda yake hata katika chumba cha pekee cha mazungumzo na wageni inatia kichefuchefu. Hii si kwa Tanzania tu, ila ni kwa mataifa mengi ya Kiafrika. Mfano majuzi hata Rais Mugabe wa Zimbabwe alionekana na mpambe wake Rome. Ingefaa kama wangejaribu kubuni njia ya kuwa na mpambe kisasa.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ina dhihilisha kuwa nchi hii ina "Utulivu" tu na wala haina Amani! Ulinzi gani mpaka "sitting room"!
     
  3. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    wapambe ndio mabodigadi?
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,453
    Likes Received: 3,314
    Trophy Points: 280
    Hata mifumo yetu ya ulinzi na usalama haipo up-to-date, hapo unategemea nini?
    Ona kama huyo Luteni Kanali hapo juu alivyosimama kama sanamu la kireno wakati watu wapo katika mazungumzo, ina maana hata Ikulu hakuna mfumo thabiti wa usalama mpaka wasimamiwe na mpambe, au amewekwa kama mtu maua kwa rangi ya hizo nguo?
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulinzi hadi sitting room kwangu haiakisi ulinzi bali ni upambe tu. Sijaona mataifa mengine kama ya nchi za magharibi na asia wapambe kufuata mgongoni kama kumbikumbu. Hawawezi kujifunza huko wenzao wanavyofanya? Mbona mengine tunajifunza lakini hili linachefua
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na kweli yupo kama statute vile, kwani angekuwa mlinze angekuwa na approach ya macho ya kuangalia usalama, lakini alivyo ni kusimama kwa ukakamavu tu kama wale walinzi wa kuingilia mlango wa ikulu walivyo kama mapambo ya kihistoria ya jemadari wa kirumi
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Msitukashifu bana
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ni kweli bana,badilikeni hivi miguu haiwaumi..?!
     
  9. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    siyo luteni kanali yule, ni kanali bana, acheni kuchezea fani za watu kama hamzijui!
     
  10. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni Uridhi huo, hamna mabadiliko Afrika, huo ni mfano mmoja tu wa vingine vyote, unakuta kitu kaanzisha fulani miaka 50 iliopita na hujuilizi ni nini, Aibu sana.
    ni Sawa na Jina la DAR ES SALAAM ni matusi kwetu ukizingatia lilitokana na Sultani wa Zanzibar ilipopata urahisi wa kuvusha watumwa kitoka kijiji cha Mzizima, akaamua kupaita Bandari ya salam au amani. amani kwake sio kwetu, lakini nani atahoji?
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waeleze bana wao wakiona askari ni ...............
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi za watu bana na uzoefu wake kwani wewe shughuli unayo ifanya hauchoki?
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo limwanajeshi limekaa kama mlinzi wa watemi wa kale sijui huwa analinda nini hapo wakati JK ana ulinzi mahiri toka kwa shehe wa ukweli shehe yahya.
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msemeshe usikilizie mziki wa harufu wa ya mdomo manake jamaa anaweza kaa masaa matatu bila kupiga miayo wala chafya. DUH KAZI NYINGINE NI MATESO BILA CHUKI.
     
Loading...