Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapambe pressure inapanda pressure inashuka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 22, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani kuna,,,,

    Watu wabaya dunia hii..,kuna watu wakiona ndoa za wenzao wanatumia kwa garama zao zote waone wenzao wamekorofishana ......jamani mbona hivyo walimwengu...sasa kwa wale wenye furaha na amaani kwenye ndoa zenu ama mahusiano yenu jamani kazeni buti...huku nje watu vinawauma

    vinawakera wanajiuliiza mbona wale wanaendelea kushine....wanafamilia tuzitunze familia zetu zipendeze zishine watu washindwe kupata cha kuongea....

    nanyi wamama msisikilize maneno ya watu nje..muwe makini na maneno ya watu yanabomoa familia...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    Hiiii ya watu wanatuonea wivu..
    Ni mentality zaidi kuliko hali halisi..

    Sometimea matatizo ya wanandoa yanasababishwa na wanandoa wenyewe.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ni kweli mkuu
    ;lakini ndoa nyingi zenye majeraha zinachangiwa na maneno ya nje ya watu
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    ni kweli lakini mpaka nyinyi wenyewe muwaendekeze..
    Mimi binafsi huwa simpi nafasi mtu anieleze chochote
    kuhusu mpenzi wangu.....
    Kiwe kizuri au kibaya sitaki kusikia....

    Halafu kingine ni kuhama mitaa mliyozoeleka...
    Maana ya kuoana ni kwenda mbali na ndugu na wambeya wote.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Halafu kingine ni kuhama mitaa mliyozoeleka...
    Maana ya kuoana ni kwenda mbali na ndugu na wambeya wote.


    fantastic br
     
  6. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Adui wa kwanza wa ndoa ni wanandoa wenyewe.........
     
  7. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Watu wengine hawana kingine chochote cha kuongea zaidi ya ndoa.Hii inaonyesha horizons zilipo.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Haya mkuu tuongelee mafisadi wa jf!!!
     
  9. Annina

    Annina JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimecheka sanaaaaaaaa, yaani umefanya siku yangu iishe unono! Thanx
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo lipo lakini
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mama mia uko 100 % right jamani haya mahusiano kama ulivyosema tukaze buti
    du nilikuwa na mashoti ambao kabla sijaolewa walikuwa marafiki zangu wa kufa na kuzikana kumbe wana kijiba cha roho na mie pasipo mie mwenyewe kufahamu ati ndo niliwapenda na kuwaona hawa ni marafiki wa kweli hapa duniani
    siku nimetangaza ndoa my god niliipata joto jiwe ilianza misuko suko ya hapa na pale kila namna nilikonda mwennzenu mama FL1 du kuja kugundua mwanzilishi wa yote na maneno yote mazito yalikuwa yanatoka kwa rafiki yangu wa karibu yaani niliyemwamini sana
    sina hamu na rafiki eti wa kike ...eeh bora wanaume mwanamke jamani mwanamke ukimwambia jambo linamuwasha

    ilini-cost
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe huna ndoa so haikuhusu......
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna ndoa ,hakuna taifa,hakuna dunia.
    Hivi kama mama yako na baba yako wasingekuwa na ndoa ungekuwepo?
    Au watu wooooooooooote waamue wasioe na kuolewa kama wewe,hii dunia ingekuwepo?
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    na hataki kuwa nayo, so awaache wenye nazo na wanaotaka kuwa nazo wajadili mambo haya.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah brulay wewe kwa nini unachukia kuongelea habari za ndoa ??
    tuongee elimu kwenye jukwaa la mahusiano ,mapenzi urafiki
    tuongee siasa au mipira
    kama hujaipenda ipotezee
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Ni hatari sana ukiona mwanaume anapinga ndoa kila siku na anataka watu pia wasioane wala wasishaurine kuhusu mauhusiano kuna tatizo mahala fulani.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mi ndo maana huwa nakuogopa....
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Matatizo au fraha ndani ya ndoa zenu yanasababishwa na nyie wenyewe ndani ya ndoa.
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha unamuogopea nn amewahi kuku....?
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naamini kuna siku ipo, itamuhusu
     
Loading...