Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapambe msitujadili mapenzi yetu hayawahusu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wapambe msitujadili mapenzi yetu hayawahusu,ya kwako yamekushinda ya wenzako utayaweza,achen kudiscus mapenzi ya wenzenu,kujitongozesha kwa nguvupenzi ni bonge la issue kwetu cici wapendanao, mabomba mkazuzu,wakerwa shauri zaoc katuunganisha mola kupendana yetu furaha, nendeni vyombo vya dola kwetu msitupleleze,mcituchunguze kibaya msitutangaze,acheni tujinafasi

    wapambe presha inapanda aah presha inashuka pressha inapanda aa presha inashuka msijitie ujuzi kulitabiri penzi letu ninyi ni watu wala sio mungu amji hatma yetu,mapenzi hayana mjanja c komando wala jemedari, kwenye mapenzi anatulia,mctujalie tunapendana,hata kama sina gari mwenyewe kanikubali


    ACHEN TUJINAFASI

    KARIBU UANACHAMA WA CCJ FANYA HARAKA

    CCJ KWA MAENDELEO YAKO
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hii mistari mizuri kweli, ngoja Mzee Yusuph au Hadija Kopa waione....
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Aswaaaaaa ndio wapiga debe wetu mwaka huu hao!!!!!
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wacha we!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    mr maneno kuntu

    aiu awawi!!!!!
    Kadi zinagawiwa mtandaoni tuma details zako!!!
    Kidumu upinzani
     
Loading...