Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapambanaji Halafu Waoga

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 8, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kuna wabunge/madiwani wapo CCM hawapendi kabisa mtindo wa chama chao wa "Penye uzia pitisha rupia". Lakini ni waoga wasio kifani. Na tuseme si wabunifu. Wanadhani wamezaliwa kuwa wabunge/madiwani kupitia CCM, na kama wakiukosa ubunge/udiwani, basi ndiyo utakuwa mwisho wao kisiasa na kimaisha.

    Ushauri wa bure.
    Kama unapendwa unapendwa tu. Mafisadi hawana ubavu wa kushawishi Watanzania wachukie kile wanachokipenda.

    Jaribuni kuthubutu.
    John Shibuda amethubutu na mumeona leo ni Mbunge wa Maswa aliyechaguliwa kwa kura nyingi.

    Ezekiel Wenje naye vilevile. Alipikiwa zengwe kumpisha 'mteule wa Rais' bwana Masha. Umma ukataka kuaminishwa kwamba Wananyamagana hawahitaji mtu mwingine....wanamtaka Masha tu. Wapi?

    Na hiyo ni mifano michache tu. Tunajua Fredy Mpendazoe amedhulmiwa tu. Ni Mbunge wetu halali wa Segerea.

    Kwa hiyo basi, kama kuna mbunge/diwani yuko CCM na hakubaliani na mambo fulani-fulani ya CCM, ninamshauri auvae ujasiri. Ahame.

    Ole Sendeka, Lukas Selelii, Mwakyembe. Acheni uoga.

    Wanaume gani munakuwa waoga??
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo unakuwa na matamanio makubwa

    CCM taifa kubwa
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tutalisambaratisha kama ilivyokuwa USSR na Ugoslavia ya Zamani.

    Stop anything. Chakachua kura. Tukana Chadema.

    But You CAN'T stop time.

    Muda unakuja ambapo CCM kitakufa.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sasa kwanini unaomba msaada tuka CCM? ni dalili za chadema kushindwa?
     
  5. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hajaomba msaada kasema wale walioko huko na roho zao haziko huko ccm jiungeni na timu ya ushindi. mabadiliko yaja na hamtaweza kuyazuia thru chakachuesheni!!! yatawasomba tu.
     
  6. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tangu lini CCM ni Taifa? Au unamaana Genge Kubwa la Wahuni?
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani hao dini gani?
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nisikilizapo bongofleva saa zingine huwa nafikiria walichoimba sicho kile walichomaanisha; hapo ndipo huwa nafananisha ule wimbo wa Joti.... "...kelele ni nyingi pasina matendo... unaomuenesha mwenyewe kwamba wewe ndiye mwenyewe lakini mwishowe huomba msaada kwa mwenyewe...." hiyo ni tafsiri yangu fupi katika wimbo ule:smile-big:
     
  9. R

    Reyes Senior Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    seleli walishamchakachua sasa tunapishana mitaani siyo mbunge tena
     
Loading...