Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapagani wa Arusha Hawamtambui Meya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Jan 11, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Meya wa Arusha anazidi kupata wakati mgumu. Wale wapagani wasioamini dini yeyote wameweka wazi nia yao, Mzee Ole Ngoyai akiongea na wenzake maeneo ya kona ya Illboru karibu na Masai Pub ameeleza kusikitishwa na uchaguzi huo wa Meya huyo.

    Source: Rev Masa
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Huyu Meya wa CCM hata kuzimuni hatakiwi, amemwaga damu za watu ndiyo raha yake.
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahahaaa!
    BAKWATA haiibgilii siasa.....lakini wanamuunga mkono Meya.
    Kanisa linaingilia siasa.......halimtambui Meya
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nafikiri huyu meya ni dicteta, kwani katika akili ya kawaida huwezi kuendelea kung'ang'ania madaraka huku watu hawakutaki hadi madiwani wenzake wanajiuzulu kwa hiyo issue yeye anakomaa. Hafai kabisa.
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    akili za mwenzio changanya na zako
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado wahindu nao watakuja na tamko lao maana nao wapo wa kutosha hapa Arusha. Pia tusubiri viongozi wa dini za jadi nao watatoka na tamko lao
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Watamtambuaje wkt yule mjumbe ambae ni mbunge wa TA anavamia tu vikao kwa vile ni katibu wa CCM AR au ni hawala wa makamba?
     
  8. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mchungaji nimekugongea thanks, umeiona? Nimekukubali!
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapo sasa.

    chukua zako, za mbayuwayu. changanya pamoja.

    then utajua **** ni nani Kanisa au Bakwata
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Du! Masa umenivunja mbavu.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaha hii kali sana!
     
  12. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hata sisimizi hawamtaki huyo mbabaishaji!!!!! Tatizo hawajui kuongea wangemkataa tu !!!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Taarifa za kiintelejinsia zinaonyesha hata wahindu hawamkubali Mstahiki Meya wa Arusha.
     
  14. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Rev, umenifurahisha sana ndg yangu. Ni kweli kabisa haiwezekani mchakachuaji ajitwalie umeya kihuni. Na watu wa dini zote na makabila yote (ukiacha walafi wachache) wanapinga uhuni uliotokea Arusha.
     
  15. L

    LAT JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    freemasons...... pia hawaridhiki na uhalali wa meya huyo wa Arusha
     
  16. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #16
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nani amekwambia hawajui kuongea. Wanazaliana vipi kama hawakubaliani kujamiana? Bila shaka kilichoanza kumkataa ni ardhi ya Tanzania. Amelaaniwa na ardhi inamlilia. Ardhi ikiishamkataa, asipoachia ngazi haraka ardhi itammeza hivi punde.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,364
    Trophy Points: 280
    Hee! wapi Chatanda? ili atusaidie kuwaambia hawa nao wavue ..... (sasa sijui nini maana wengine aliwaambia majoho) ili waingie kwenye majukwaa ya siasa.
    Rev, subiri utasikia tamko la umoja wa wanywa mbege kanda ya kaskazini kuwa nao hawamtambui Meya wa kuchonga. Ila waangalie nao wasije ambiwa ni wana Udini.
     
  18. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwasheee, aliyemwaga damu za watu ni Mbowe aliyelazimisha kutembea! Hivi si aliwahi kugombea uraisi huyu? haki ya nani angetuuwa!

    Eti anajifanya mbabe, kaswekwa selo anahangaika kuomba watu waje wamtoe lupango! Wenzake wamepoteza roho yeye kukaa selo usiku mmoja tu kashindwa, mwambieni aache kudanganya watu!

    Maaskofu kama wamekataa ushauri wa Mary (kuvua majoho) basi wamuombee kondoo huyu maana yaonyesha pepo la kuvuruga amani limemuingia!
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    For sure, bila mashaka yo yote waweza kuhisi maunganiko hayo!
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata wachawi na wehu (isipokuwa makamba) hawamkubali
     
Loading...