Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waongoza ndege Ujerumani kugoma kesho!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 8, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Wasafiri wa ndege nchini Ujerumani huenda kesho wakakumbwa na ucheleweshaji na kufutwa kwa safari kutokana na mgomo* wa waongoza uliyopangwa kufanyika kesho.

    Kiasi ya safari 2,500 huenda zikaathirika kutokana na mgomo huo ambapo chama cha waongoza ndege kinadai nyongeza ya mshahara kwa wafanyakazi hao.

    Chama hicho kinadai nyongeza ya asilimia sita na nusu.Wiki iliyopita mgomo uliyopangwa kufanyika ulifutwa dakika za mwisho baada ya mahakama ya Frankfurt kusitisha zoezi hilo.

    Uamuzi ulikuwa ukitarajia leo hii jioni iwapo mgomo huo wa kesho uendelee au la.Mgomo huo unatarajiwa kuanza saa 12 asubuhi hadi mchana kwa saa za Ulaya ya Kati.

    *
     
Loading...