Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waongo hawa wataumbuka au watavumbua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Sep 26, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    [h=5]
    Madenti wa5 wa chuo kikuu kimoja hapa nchini walikuwa wanatakiwa wafanye mtihani siku inayofuata. Bahati mbaya wakanywa pombe mpaka mida mibaya na hivyo wasingeweza kufanya mtihani huo kesho yake.

    Wakatunga uongo wa kwenda kumdanganya mwalimu wa somo husika, kwamba walikuwa kwenye harusi na wakati wanarudi gari yao ilipata pancha na wakavamiwa na vibaka na kuibiwa na kupigwa.

    Yule lecturer alikubali na akawapa siku 3 za kujiweka sawa na kujiandaa na special exam. Siku ya mtihani wa special yule lecturer aliwapa mtihani na aliwasimamia mwenyewe.

    Mwongozo wa mtihani ilikuwa kama ifuatavyo:


    • Mtihani huu ni kwa wanafunzi watano

    • Ili wafaulu majibu yao ni lazima yawe sawa, na yakiwa tofauti wote wanapata ziro na wanafeli
    • Mtihani huu una maswali matano na lazima yote yajibiwe.

    Maswali ya mtihani yalikuwa hivi:

    1. Harusi ilifanyika katika ukumbi gani?
    2. Gari mliotumia mpaka mkapata ajali/pancha linaitwaje?
    3. Ajali imetokea eneo gani?
    4. Nani alikuwa dereva?
    5. Tairi lipi ilipata pancha, la mbele au ya nyuma?

    NAWATAKIA MTIHANI MWEMA!



    [/h]
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimecheka kweli, ngoja nilale sasa siku yangu imeisha vizuri
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,100
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    :-*:frusty: ni balaaa!
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo hakuna ujanja lazima ilikula kwao
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hapo ndugu yangu lazima waingie chaka. NJIA YA MUONGO NI FUPI, ingawa wanasema UKIWA MUONGO UWE NA KUMBUKUMBU ila kwa hapo hawasalimiki.
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Ndio raha ya kuwa msomi, usikubali kudanganywa kirahisi
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,471
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Yericko Nyerere kaka huo mtihani duh ningemwambia mwalimu baada ya ajali nimesahau kila kitu hata hapa sijui niko wapi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hehee huenda walishajipanga, ngoja tusubiri wamalize huo mtihani
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Ungeulizwa umejuaje kuwa umechelewa mtihani? umejuaje kuwa unaeongea nae ni mwalimu wako?
     
  10. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unafaa kufanya kazi NECTA utakamata mijizi yooote ya mitihani...
     
  11. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #11
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Ungeulizwa umejuaje kuwa umechelewa mtihani? umejuaje kuwa unaeongea nae ni mwalimu wako?
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Kuna watu hapa utagombana nao ukitaja NECTA. Mie nitakuruka bureee heheee
     
  13. t

    tenende JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa ningekuwa mimi ninge - ROTATE!
     
  14. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #14
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Hehee matokeo ndio mwamuzi
     
  15. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh! Ama kweli njia ya muongo fupi :smile:
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Tena fupi kama maisha ya nzi
     
  17. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #17
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Hii nimeisoma Wapi vile kama Miaka Sita iliyopita...???? :A S 39: :A S 39:
     
  18. F

    Froida JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Toka asubuhi nilikuwa na masononeko lakini sasa na kauka kicheko ahsante kwa kuleta furaha katika siku yangu
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    oooho pole sana mkuu, naamini sasa umerudisha amani moyoni
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Itakuwa hapahapa jf, kumbuka jf ni kisima cha fikra machipuko
     
Loading...