Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waoneni hawa walivyo jamani hata haya hawaoni kwa kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shapecha, Jan 7, 2011.

  1. S

    Shapecha Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,186
    Trophy Points: 280
    Nyuso zilizojaa tabasamu na bashasha baada ya kutekeleza mauaji ya raia wasio na hatia, wasio na bunduki wala silaha zozote mikononi mwao.
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shame on them...bwiii...bwiii....bwiiiiii!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwerevu husikitika, ila mpumbavu hutabasamu na kucheka.
    Unawzaje kumwua ndugu uliye nae mtaani? kesho pakitulia utaficha wapi sura yako?
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ukiua kwa upanga nawe utauliwa kwa upanga
     
  6. BWANYEENYE

    BWANYEENYE Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 2, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache tu siku zao zinahisabikaaaa kabisa kabisaaaa
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Maria Roza huu sio ukumbi wako, vipi umepotea njia?
     
  8. h

    hembe Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    siku yao inakuja na haiko mbali sana kwani haki haitafutwi kwa police.
     
  9. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wametekeleza walichotumwa na mabwana zao tabasamu la kinafiki!!
     
  10. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    huyu andengenye tunamjua toka moro.....he is dirty....anawekwa hapo na watu flani ambao ndo wanamwendesha kama remote control, mbaya zaidi amesoma, nakumbuka alikua anasoma pale mzumbe sheria, lakini sioni elimu alioipata kumsaidia....siku zako na bosi wako zinahesabika....tunajua kilichokupeleka arusha....
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    who the hell are these?? nakumbuka huyo wa kushoto alimcover mzee wa vijisent vizuri sana kwenye ile ajali oysterbay.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mi c mtabir.bt watakufa vfo vbaya hawa!
     
  13. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi mauaji na seleka loote lile kosa lake ni " kukusanyika isivyo halali"? Jamani maisha ya watu yana thamani kuliko chochote kile..
    Hivi ni kwasababu jamaa hawana ndugu aliyeuawa nini?
    Yaani Tz huru watu wanauana kama wakati wa mkoloni,sasa uhuru una kazi gani si tuwaite wazungu watutawale tu!
     
  14. m

    mzambia JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbwaa mbwaaa!!!!!!!!!
     
  15. T

    The Future. Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hahahah siku moja moja nabadilisha radha hahaha
     
  17. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Siku zao za kuwa huru zinakaribia sana.. Wataozea kisongo muda siyo mrefu....
     
  18. n

    niweze JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wameajiriwa na Wananchi na Wanalipwa Mishahara na Wananchi Ila Wanachukua Orders Bila Hata Kuuliza ni Haki ya Binadamu?. Wamechanganyikiwa na Sijui Kwanini Taifa Limekuwa na Watu Serikali Vichwa Ngumu Kama Nini. Unatoa Ruhusa Kupiga Risasi kwa Wananchi Bila Kufikiria Hawana Silaha Yeyote. Katiba Mpya Ndio Kiboko Yao, Hakuna Makosa Kama Haya ya Kijinga na Watajua Wakifanya Hivi ni Jela Maisha. JK Anawadanganya na Nyie Mjue Mnafanya Kazi Kuwalinda Wananchi Sio Opposite, Jk Mwenyewe Hajua Ofisi ya Raisi Haitumuki Kuwaua Wananchi Ingawa Ndicho Anafanya Kila Siku Kutuibia na Matumizi ya Siri. Muda Umeshafika na Nyie Hapo Juu Muuanze Kubadilika Kabla Katiba Haijafika Miguuni Mwenu.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Raia walio fariki wameponzwa na uongozi wa chadema, ambao una shadidia fujo na uvunjifu wa amani.
     
  20. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kufariki kwao si kwa 'kuponzwa' kufariki kwao ni kutokana na wao kutetea walichokiamini, wanaamini katika viongozi wao
    Uvunjifu wa amani unafanywa na mapolisi, nashindwa kuelewa watu wanatuma vikosi kadha wa kadha kutuliza watu wenye amani, wanatuacha sisi raia esp tunaoishi maeneo ya mbezi risasi zinarindima kila kukicha!
    I wonder what r their priorities really ?
     
Loading...