Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waonaje hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OGOPASANA, Oct 31, 2010.

  1. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nataka kuanzisha kitu kinaitwa maisha foundation,ambapo itakuwa na wanachama 100 tu, watakaochangia laki moja moja kila mwisho wa mwezi na kila mwisho wa mwezi mtu mmoja atachukua milioni kumi hadi wote waishe...waonaje?
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiyo itakuwa deci nyingine sijui kwenye kuandikisha itakuwaje.
     
  3. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huo upatu wa hali ya juu - issue ni kuaminiana!
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi wa kwanza kuchukua.. Mpaka miezi 100 iishe duhhhh,,,,...
     
  5. M

    Mnyitono 2 Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ila kitu kuwa na IMANI ya kweli.
     
  6. M

    Mnyitono 2 Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana ila kitu kuwa na IMANI ya kweli,kwa washiriki.
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    mwaka mmoja una miezi 12, ina maana katika mwaka mmoja ni watu 12 tu ndio watapata hiyo 10000000, na mtu wa mwisho(wa 100) atapata hiyo 10,000,000 baada ya 100/12=8.333333, yaani namaanisha baada ya miaka nane na miezi mitatu, kweli itawezekana?, sasa kama kuna mtu wa kuwa na laki moja kila mwezi kwa miaka nane, si bora akafungua fixed acc ya kuweka hiyo kilo kila mwezi
     
  8. I

    IshaLubuva JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 4, 2008
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    100/12 = takribani miaka 8 na miezi 3; Kwa kuzingatia dhana ya Time Value of Money uwekezaji huu utakuwa bias miongoni mwa wanachama wake
     
  9. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Loh! Napenda upatu lakini mdogo mdogo ambao mzunguko wake hauzidi mwaka mmoja. Hiyo ya miaka kuanzia 2 hadi 8 ni utata mtupu. Watu hapo katikati wataugua, watakufa, watapoteza ajira ama kipato - ni matatizo ya kibinadamu. Mimi binafsi sifikirii kujaribu hata harufu ya upatu wa aina hiyo. Nawatakia mafanikio watakaoingia anyway. :nono:
     
  10. Avocado

    Avocado Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia isije mwishoni ikawa another DECI
     
Loading...