Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waomba namba za simu na vituko vyao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, Oct 19, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Vijana wana kazi kweli kweli, wacheki hawa>nimewashuhudia pale Rozana wakisubiri usafiri asubuhi. >Me. Mambo
    >ke. Poa
    Me. Mzima
    >Ke. Mzima.
    >Me. Unaelekea wapi? Na story nyingine za kuulizia jina
    >Ke. Mjini
    >Me. ok Maskani wapi?
    >Ke. Huko
    >Me. Huko ndo wapi?
    >Ke. Bomu bomu
    >Me. Mi nimependa tuwe mabest vipi naweza pata contact zako.
    >Ke. Poa
    >Me. Nigee namba, au nikupe cmu uandike mwenyewe?
    >Ke. sina simu.
    >Me. Akashangaa
    >ke. Mbona unashangaa kwani ajabu kutokuwa na simu?
    >Me. Yap ni ajabu kwa binti kama wewe
    >Ke. Ndo hivyo sina
    >Me. So njia nyingine ya kukupata?
    >Ke. Akashangaa>kunipata mimi?
    >Me. Ndiyo
    >Ke. Kunipata ili unipeleke wapi?....jamaa uvumilivu ulimshnda na ikabidi ampotezee. Kinachonishangaza>>hivi guyz hawawez/hatuwezi ongea na mtu bila kuomba hayo manamba? Samtaim ukauzu unahitajika, wataanza wao tu kuomba.
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pole sana. Utasubiri sana kuombwa namba na haitakaa itokee labda kama unagawa asali na maziwa.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mbona wanaomba mkuu, mi nilishawahi ombwa mara kibao tu.
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ambaye ameanza kumuongelesha mwenzake ndo ataomba namba.halafu namba inasaidia kutopotezeana mda.mtu mnapeana namba halafu mnapanga siku ya kuongea ambayo kila mtu amejiandaa.sasa wewe unataka papo kwa papo kama jogoo?.mia
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    inategemea na situation lakini out from no where unaanza kumdandia dada wa watu ati naomba namba,vijana wajanja wa siku hizi hawaingii waruwaru kihiivo
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yap! Mkuu
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    naona umeamua kuamka kwenye ule mwembe wako wa chama, mwenbe mawazo, vp tena hayo maua? Umetoka kuoa juzi ukaondoka na yale maua ya hightable?
     
  8. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mpaka dem akuombe namba lazma umpe mda wa kukuzoea, sasa wale vijana wa hit & ran lazima waombe no in advance, ukiwa na no ni rahis kumaliza mchezo tena ju kwa ju,
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    teeeh teeeh
     
  10. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    me naona ni sahihi kuomba namba coz ndi njia pekee ya kutafutana...other wise turudu kulee kwa sanduku la posta.
     
Loading...