Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wao wana pesa sisi tuna Mungu!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee wa Rula, Nov 2, 2010.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hebu sikia baadhi ya maneno aliyosema Lema wakati ametangazwa kuwa mshindi wa jimbo la Arusha. "Wao wana pesa sisi tuna Mungu". Kwa kweli sikumuelewa alikuiwa anamananisha nini hapo.
    Wana JF changieni kidogo.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbona inaeleweka ulikuwa hujui uchaguzi huu ulikuwa ni wa WENYEHAKI na MAFISADI
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    Dada alimwaga pesa sana.....tulikula pesa na kura hatukumpa....nani mjanja hapo....ha ha ha
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aha ha ha ha h pesa wamekula na kura wamewanyima
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha statement mmoja alisema mchungaji mmoja kuwa pokeeni pesa za mafisadi na kura muwanyime ndio haya nayaona sasa
     
Loading...