Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wao magari mapya,umma wa watanzania yaliyotumika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kubingwa, Nov 10, 2011.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya sasa,wadau na wafuatiliaji wa mambo ya siasa TZ.Mjadala unaendelea kule mjengoni hasa katika eneo la sheria ya manununzi ya umma (PPRA),wakubwa wamekaa na kutafakari na kuamua kutaka kuifanyia marekebisho sheria ya manunuzi ya umma,PPRA kuwa wanataka sheria iruhusu kununuliwa kwa mitambo iliyokwisha kutumika hasa MAGARI,VICHWA NA MABEHEWA YA TRENI NA NDEGE.Yaani sheria ije kuhalalisha ile ajali ya Dodoma,Mv Bukoba na Mv Spice Islanders!
    Ukipata nafasi chungulia luninga yako hapo ulipo uone mwakilishi wako analiongeleaje suala hili,yaani analikubali au analipinga?
     
  2. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna inchi yeyote hapa EAC zenye utaratibu wa kununua mitambo/ magari chakavu?
     
  3. L

    Luiz JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo inaitwa TANZANIA na saizi inatimiza miaka 50 ya uhuru na kauli mbiu yake " tumesubutu tumeweza na tunasonga mbele kwa kununua vitu chakavu".
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    No way, najua itapita. Lakini ni vema iwe kwa mitambo mingine na si magari. Pale wanapotaka kununua mtambo uliotumika iwe lazima Bunge kuridhia na bei pia.
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Ni Tanzania tu. Tulianza na kivuko chakavu cha kigamboni miaka ile... Alikuwa ni Mustapher Nyang'anyi kama sikosei
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    tanzania yenyewe chakavu inawezaje kukataa chakavu nyenzake?
     
  7. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hahahahaha ringo! nimeipenda hii!

    lakini kwa sababu nia ya serekali yetu ciku zote si njema wanaweza kuitumia kukwapua matrilioni ...........

    na kutengeneza epa nyingine ya kuwaingiza ikulu 2015!
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla hii sheria haijapita, tushaona magari chakavu kibao serikali ya magamba inanunua mfano ni magari ya zimamoto karibu mengi yaliopo katika bahadhi ya mikoa ni used. Nimeyahakiki yakishuka katika bandari ya Dar mimi mwenyewe.
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wanabana matumizi ili zinazobaki wajiongezee MIJISHAHARA na MIJIPOSHO!
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna post kama hii inaendelea kwa heading nyingine so.....
     
Loading...