Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzibari Someni Hapa..

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mtoboasiri, Aug 5, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sheria za kimataifa zinatambua mchango wa mito kwenye ustawi wa bahari ili kugawa eneo la ziada la bahari (rejea presentation ya Prof Tibaijuka UN ambayo kina Jussa waliitolea povu). Sasa Zanzibar itatoa utetezi kwa mto upi ilio nao?
    Tujadili bila jazba wala matusi ndugu zangu kina Barubaru et al!
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160

    tanganyika imeanza kagera na kuishia mtwara, ni eneo kubwa. Jee halikutosheni? Zanzibar ni eneo dogo pia mnalitaka
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hatuhitaji (at least mimi najua kuwa Tanganyika haihitaji hata inchi moja ya Zanzibar), ila nimekuwa curious kutokana na reaction baada ya Prof Tibaijuka kufanya presentation UN).
     
  4. c

    chilubi JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ushawahi kuogelea katika pwani ya zanzibar haswa haswa sehemu za mjini?? Wataalam uku zenji kuna sehemu wanasema maji ya baridi na ni matamu tu, mto wa kwenye bahari na wenyewe wanajua wapi upo na ni jinsi gani maji yanavovuta.

    Subiri tuipate nchi yetu kisha mtatafuta apo pakuongezewa eneo! Mimi kama mzanzibari nasema kwa vile tumekubali kuolewa hatunabudi kulala uchi tu, lakini tukishapata nchi yetu, kama walivo watanganyoka kwa majigambo mtatafuta pa kupitisha meli zinazokuja kwenu kutoka nje! Mkubali ku negotiate ama kuzifisha cost ya usafiri. Kwani nyerere mlimuona **** alipounganisha izi nchi?
     
  5. m

    mkataba Senior Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nendeni Malawi mkadai hilo ziwa kama ni wanaume kweli, msiwaonee Zanzibar na kuwatishatisha, wameshakwambieni hawataki muungano hawa jamaa au hamuelewi Watanganyika?????????? Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii...!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,804
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Linatutosha sana, na pia tunategemea kuichukua Malawi.

    Kama mke humtaki mume unatoka mwenyewe sio lazima usubiri talaka.
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi huko Zanzibar hamna JF yenu hadi mjazane kwenye JF yetu ya Bara?
     
  8. Mdakuzi

    Mdakuzi JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2,766
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 180
    Wazanzibar bwana....
    Wana madai mengi sana
     
  9. d

    dizo Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ibariki Tanzania ipate muafaka juu ya muungano uliopo na wananchi wa pande zote mbili wanufaike na muungano huo Amen.
     
  10. Abunwasi

    Abunwasi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,357
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa kama kweli hawautaki muungano kwa nini hawamwagi ugali tuone?????
    Hivi hawaelewi kuwa strategic business partner ni bara na ndiyo maana huku bara kwa sababu ya muungano hata gharama za bandari ziko higher ili kuiprotect unguja kibiashara. Huku bara wakipunguza sana gharama za bandari na wakiongeza gharama ya mizigo toka zanzibar biashara gani watafanya??? sijui ferry boats za mizigo toka dar/mombasa to/ro zbar. WAMJWAGE UGALI SIYO UTANI UTANI
     
  11. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    We kweli kiboko hadi JF sasa inataka kuwa katika matatizo ya Muungano?
     
  12. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    eacart180808.jpg .. Habari ndio hiyo
     
  13. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Akili ya kuanzisha social network?
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    muungano huu una matatizo sana WATZ wanawabagua WAZENJ na kusababisha wazenj kushindwa kuanzisha JF yao.serikali lazima ifanyiekazi hili suala, vinginevyo tutaandamana mpaka ikulu, haiwezekani bara wawe jf sie tusiwe nayo kwani wao wametuzidi nini. hizi zitakuwa ni hujuma tu za wabara lazima kupambana nao
     
Loading...