Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzibar tupunguze kulalamika juu ya utoaji wa maoni ya katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jamesbond007, Jul 6, 2012.

  1. jamesbond007

    jamesbond007 Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakuwa ccm inawatumia wanavijiji kuwasilisha matakwa yao kwa kuwapa barua zenye kupendekeza serikali mbili wa muundo wa muungano, basi na sisi tusiotaka muungano au wanaotaka muungano wa mkataba basi na wao weaandae barua kwa mujibu wa maoni yao halafu waziwasilishe kwenye tume kama wanavyofanya ccm! kama wao wametuma 100 cc tutume zaidi ya 1000 kila kikao, sasa tuone nani makali na sio kulalamika, hakuna ataewasikiliza wakati huu
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuwaambia wasilalamike ni sawa na kuwaambia wasitoe maoni...
     
  3. m

    mkataba Senior Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya maoni kiini macho tuuu!!!
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Muhimu nikuchukua hatua na si kulalamika 2
     
  5. jamesbond007

    jamesbond007 Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mr. Mkataba, utoaji wa maoni ni kiini macho, watu tayari weshaamuwa nini cha kufanya cc tunazugwa tu na dunia inapigwa changa la macho, cc tunalikuwa hilo ila tunakwenda tu ili kutowapa nafasi ya kujilabu sana juu ya muundo ya unafiki wao wanautaka! cc wanzibar message yetu ni rahisi na fupi sana kuwa "Tuachiwe Tupumuwe"!
     
Loading...