Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzibar ni vigeuvigeu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpalu, Sep 20, 2011.

  1. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mara kwa mara viongozi wa serikali ya Zanzibar wamekuwa wakipinga makampuni ya pombe kudhamini michezo Zanzibar pamoja na kilio cha vyama vya michezo vya huko kuishawawishi serikali yao bila mafanikio.

    Na hivi sasa kumekuwa na wimbi la uchomaji bar huko visiwani kisingizio cha imani ya dini, lakin cha kushangaza mwishoni mwa wiki Makamu wa pili wa rais mh. Balozi Seif Idd alipokea milion 10 kutoka TBL kama msaada kwa wahanga wa ajali ya meli.

    Kama kweli serikali inapinga pombe wangegomea pesa hizo chafu za wauza pombe ambayo ni haramu au ni ndio baniani mbaya kiatu chake dawa.
     
  2. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  3. D

    Dymond New Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh..mi hapo cpo!!
     
  4. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani ni lini hawa watu wameanza kuwa na akili! Mimi siwashangai hata kidogo ndivyo walivyolaaniwa hivyo. Nilishawasamehe bure. Wacha tuwabebe tu kwenye huu Muungano maana tukiwaacha peke yao tumewapoteza.
     
  5. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145




    Kama kweli serikali inapinga pombe wangegomea pesa hizo chafu za wauza pombe ambayo ni haramu au ni ndio baniani mbaya kiatu chake dawa.

    Hapo kwenye bolded!
    [/QUOTE] KUNA NINI MKUU?
     
  6. M

    Map Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli lakini..............................
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo wazanzibar waliopokea ni serikali

    Wazanzibar hawana muda na TBL kwa imani zao..

    The heading is misleading
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana mimi nataka huu muungano ufe
     
  9. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kwani serikali hiyo imeundwa nani...viongozi hao si wanzibar....mbona wananchi wa kawaida hawajapinga ....wapinge basi basi hadharani kama wanavyochoma bar....
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usitukane mamba kabla ya kuvuka mto .... huwezi kukataa au kukashfu kitu ukiwa hujui mbeleni nani atakuwa mwokozi wako
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Waislamu wote hata wa bara ni vigeugeu. Sasa hivi waislamu wa Bara wanaomba kuanzisha mahakama ya kadhi ambayo wanataka igharamiwe na serikali. Serikali imewaambia waislamu waanzishe na kuindesha wenyewe lakini hawataki wanataka kodi za serikali ndiyo ziendeshe mahakama ya kadhi.

    Juzi tu Pinda amesema bungeni mlipa kodi mkubwa nambari moja ktk JMT ni TBL (kampuni ya bia). Sasa je waislamu wako tayari mahakama ya kadhi iendeshwe kwa pesa zitokanazo na pombe ambayo kwa mjibu wa imani yao ni haramu?

    Shuhudia majibu ya waislamu kuhusu hili swali. And be the juror yourself.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Daaaaa,,,,,,,,pole yenu wazenj,UKIKATAA BOGA KATAA NA UA LAKE
    <br />
    <br />
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    uislam kwenye dharura huachukua mambo kwa udharura wake
     
  14. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kigeu geu mwingine
     
  15. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    [/QUOTE]
    duu basi hii dharura ni ya ajabu....inayohalalisha haramu kuwa halali ...
     
  16. D

    Dr Kingu Senior Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wafanyakazi wangegoma kupokea mishahara, maana asilimia kubwa ya pato la taifa linatokana na kodi toka makampuni ya bia na sigara.
     
  17. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Da..nimesahau ufunguo wa mlango...natoka naja
     
  18. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwenye njaa ya kufa, hata kitimoto sio haramu.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Uislam hausemi hivyo
    <br />
    <br />
     
  20. V

    Vancomycin Senior Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh....nimekosea mlango sikumaananisha kuingia hapa........OMG
     
Loading...