Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzanzibari Asili wakiongelea hali ya siasa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Jun 4, 2012.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Wazanzibar asili ndio wepi? Zanzibar ni kisiwa kilichokuwa ukiwa, wote ni wageni toka pande mbalimbali za ulimwengu
     
  3. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    asili kwa maana kizazi chao hakikutoka mbali yaani wana damu ya Bara mile 20 toka Zanzibar na si wale wa Oman mile 2459 toka Zanzibar. waskiize Mh. Ummie Mahfoudha Alley Hamid na Mmewe Mh Judge Mkuu wa Zanzibar wanatoa dondoo kuhusu fitna nachokochoko za "JuneJulys"
     
  4. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Hata Oman ilikuwa tupu, wageni kibao pale.
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    wewe ni sawa muingereza aliye chukua australia na kupeleka wafungwa huko na kudharau haki za wazawa aborigiens
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Sikiliza verse ya pili ya wimbo wa Bob Marley Redemption song



    hapa nakusaidia kidogo tu.

    Emancipate yourselves from mental slavery
    None but ourselves can free our minds
    Have no fear for atomic energy
    'Cause none of them can stop the time
    How long shall they kill our prophets
    While we stand aside and look? Ooh
    Some say it's just a part of it
    We've got to fullfil the book
     
  7. A

    August JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    mi wa bara lakini kama alivyo sema jaji mkuu nami nilipata fursa ya kuishi na hao wagoa na wahindi na kutuheshimu sisi weusi tusio kuwa na kitu, kwa huku bara waarabu hawakuwa na nafasi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...