Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanzanzibar, ni muda sasa kukiunga mkono CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mughwira, Dec 3, 2011.

  1. M

    Mughwira Senior Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu natoa ushauri wa bure kwa Wazanzibar wote kukiunga mkono CHADEMA, kwa sababu kuu zifuatazo:-
    1. CHADEMA ni chama pekee kilichonyesha msimamo wa kuwa na serikali TATU kilio cha muda mwingi cha Wazanzibar.
    2. CUF imejiunga na CCM hakuna upinzani tena Zanzibar, CHADEMA kitakuwa chama mbadala cha upinzani kwa muda huu mpaka kufikia 2015 kitakapochua dola ya Zanzibar na Tanganyika.
    3. Mhe.Tundu Lissu ameonyesha mapenzi ya dhati kwa Wazanzibar kwa kuwaeleza ukweli na sio unafiki wa wazee wa Baraza la Mapinduzi na CCM ambao hawataki kuzungumzia ukweli wa Muungano kwa kuogopa kupoteza vibarua vyao (wachumia matumbo)
    4. CCM na CUF wanajua nguvu ya CHADEMA ndo maana kwa muda mrefu wanasema ni chama cha kikanda , kidini nk ili kuwapumbaza Wanzibar wasikiunge mkono. Sasa ni wakati wa Wazanzibar kuona hili kwa jicho la pili.

    Nawasilisha
     
  2. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Tatizo watanzania(tanganyika na zanzibar) wakiambiwa ukweli ndoo wananuka na kukasilika ila wakidanganywa kwa kufurahishwa kwa maneno matamu hapo ndoo wanaona safi, TUNDU LISU alichokisema ndoo ukweli na ndio muafaka kamili wa kuijua tanganyika ,zanzibar na tanzania, alijaribu kuwaonyesha ukweli watanzania ni kiasi gani tumefichwa mambo na hawa ccm wakiwemo na ndugu zangu CUF , kwa hili nawaomba ndugu zangu CUF wawe wakweli kwa wananchi wao, wasiwape maneno matamu yaliyona uongomwingi.

    jamani tuijenge TZ kwa kuwa na viongozi wasema ukweli.
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok wamekuelewa nafikiri! lakini wao katika sihasa ni wazuri zaidi kuliko hata sisi huku tuwape muda lakini nabashiri kuzaliwa chama kingine znz kitakachokuwa mbadala wa kafu.
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Magwanda at work.
     
  5. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye red; tuombe visizaliwe vyama dizaini hiyo hapo chini:

    1. Lashkar-e-Omar (LeO)
    2. Sipah-e-Sahaba Pakistan (SSP)
    3. Tehreek-e-Jaferia Pakistan (TJP)
    4. Tehreek-e-Nafaz-e-Shariat-e-Mohammadi
    5. Lashkar-eJhangvi (LeJ)
    6. Sipah-e-Muhammad Pakistan (SMP)
    7. Jamaat-ul-Fuqra
    8. Nadeem Commando
    9. Popular Front for Armed Resistance
    10. Muslim United Army
    11. Harkat-ul-Mujahideen Al-alami(HuMA)


    1. Hizb-ul-Mujahideen (HM)
    2. Harkat-ul-Ansar (HuA, presently known as Harkat-ul Mujahideen)
    3. Lashkar-e-Toiba (LeT)
    4. Jaish-e-Mohammad Mujahideen E-Tanzeem (JeM)
    5. Harkat-ul Mujahideen (HuM, previously known as Harkat-ul-Ansar)
    6. Al Badr
    7. Jamait-ul-Mujahideen (JuM)
    8. Lashkar-e-Jabbar (LeJ)
    9. Harkat-ul-Jehad-al-Islami(HUJI)
    10. Muttahida Jehad Council (MJC)
    11. Al Barq
    12. Tehrik-ul-Mujahideen
    13. Al Jehad
    14. Jammu & Kashir National Liberation Army
    15. People’s League
    16. Muslim Janbaz Force
    17. Kashmir Jehad Force
    18. Al Jehad Force (combines Muslim Janbaz Force and Kashmir Jehad Force)
    19. Al Umar Mujahideen
    20. Mahaz-e-Azadi
    21. Islami Jamaat-e-Tulba
    22. Jammu & Kashmir Students Liberation Front
    23. Ikhwan-ul-Mujahideen
    24. Islamic Students League
    25. Tehrik-e-Hurriat-e-Kashmir
    26. Tehrik-e-Nifaz-e-Fiqar Jafaria
    27. Al Mustafa Liberation Fighters
    28. Tehrik-e-Jehad-e-Islami
    29. Muslim Mujahideen
    30. Al Mujahid Force
    31. Tehrik-e-Jehad
    32. Islami Inquilabi Mahaz
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wazanzibar si watu wa kudanganyika kihivyo, hizo sera zako peleka Arusha na Moshi.
     
  7. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbwa haingii msikitini ila kwa bahati mbaya.
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    nenda Algeria au uliza kwa walofika huko, hata znz wanajua nini cdm wanataka kwa tz
     
  9. M

    Mughwira Senior Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 10, 2008
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujamalizia vyema ... kwa bahati mbaya akiwa anamfuata mwenye mbwa/ au master wake hapo iko vizuri...
     
  10. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nyinyi mukishakupata moja baridi moja moto huaga mijineno yanawatoka tu huko, sisi huku ndo tunajua 'each and every thing' tena kwa utafiti sio kuporoja
     
  11. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ngoja Hamad amfukuze Hamad Rashid Cuf, ndo Cdm wanaweza kuwa na matumaini kuwa atajiunga kwao na kuanza na nguvu ya kutosha kuipiga chini Cuf.
     
  12. L

    Lua JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wangekuwa si wa kudanganyika wangepoteza maisha (2001) halafu mwisho wa siku wameambulia maalim seif kutembea na ving'ora!
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi sina shaka ya kwamba sio wakati wa kuwaza tu hua unatumia masaburi ni imani yangu kua hata wakati wa kula unapowadia hua unakula kwa kutumia madude hayo! Usingeweka ufyorota wako huu hapa!!
     
Loading...