Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

""wanyanganywa Leseni Kwa Kukataa Kuwauzia Bidhaa Ccm -pemba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pdidy, May 31, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hii ni habari ya kusikitisha na kuhuzunisha kwa kila mtanzania ambae anapenda amani na nchi yake..huko pemba mkuu wa wilaya ya wete ameamua kuyafungia maduka sita ya kijiji cha kigongoni baada ya wamiliki hao kukataa kuwauzia wanachama wa simbamahitaji yao....akizungumza na pst sheha wa kata hiyo amesema hata yeye amepokea malalmiko mengi kuhusu hayo ....naibu katibu mkuu wa cuf wakati akihojiwa alishindwa kujibu na kusema naomba nipigie leo jioni ntakuwa na jibu...ila alisema kama wananchi wameamua kufanya hivyo ili wapate haki yao serikalini basi ni haki yao kufanya hivyo...kazi ipo..
    wana jf haya ni majaribu makubwa kila mwenye dini na amwombe mungu wake vinginevyo tunarudi kenya muda si mrefu
     
Loading...