Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyamwezi chagueni mnyamwezi awasemeeni Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Apr 21, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Mnaona wenzenu waliochagua watu wa maana wanavyotamba, wanasema wanasikika, nyie Somali lenu limelowa kama limemwagiwa maji, linaogopa likisema wataliambia lenyewe Somali , sheuri yenu na uvivu wenu wa kupiga dulu za mbali, kahawa zenu mlizohongwa ndo zimewafikisheni hapo mbulukenge nyie.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa Mjini RAGE kawaingiza Mjini!
     
  3. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ujumbe umefika mkuu but hapo kwenye unyamwezi umekosea kidogo kwani badala ya ku inspire ukombozi wa Tabora inakuwa kama una inspire ukabila fulani hivi, but wanyamwezi wa tabora wanatakiwa wamchague kiongozi kutoka chama makini na ambaye ana uzalendo pasipo kujali kabila lake but asiwe al shaba bau kama Rage, na in short wachague chadema 4 tabora liberation.
    Solidarity forever.
     
  4. m

    massai JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wachane hao mbulukenge,wana njaa na akili finyu sana,huo ndio uswahili na ndio madhara yake hayo,wanaleta usuahili kwenye mambo ya msingi
     
  5. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kaharufu ka ubaguzi wa kikabila.. SIJUI NAISKIA SAWASAWA.. MH!! KHHHH!! toka!!
     
  6. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,853
    Likes Received: 1,179
    Trophy Points: 280
    Duh sis tunakwenda mbele wengine wanaturudisha zama za mawe.... :A S-confused1::A S-confused1: tutafika kweli?????
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wewe mgogo wa Mpwapwa ni bora ya hao wanyamwezi walisimamisha wagombea wa upinzani chaguzi zilizopita na wapinzani walipata kura za kuridhisha, jimbo lako la Mpwapwa halijawahi kusimamisha mgombea wa upinzani tangu mfumo wa vyama vingi ulipoanza. Funga domo lako, Mgogo na maendeleo ni sungura na paka
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie wa mkoa mpya wa Katavi ndo sisemi maana mmmmmmh wa kwangu wanataka kumpiga za uso
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanyamwezi na wagogo wanachekana nini wakati hadi leo wanajua rais ni Nyerere tuu?
     
  10. C

    CHIEF MVUNGI Senior Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mnamzungumzia mbunge gani?
     
  11. Lavie

    Lavie Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja 100%
     
  12. H

    Han'some JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dodoma na Tabora mnahitaji M4C.

    Dr. Slaa na Lema watakuja tu. Acheni kukumbatia M**mba
     
Loading...