Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyama wetu wamerudishwa au hadi bunge lianze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Oct 11, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sakata la kutoroshwa kwa wanyama kupitia kia limeishia wapi au hadi bunge lianze?walifikaje hadi wanapandishwa kwenye ndege?hivi usalama wa taifa kazi yao nini?polisi kazi yao nini?hiyo ndege haikuonekana kwenye radar ya chnge na mkapa??
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wale wengi wao washachinjwa,
    Labda kama unataka mifupa!!!
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mleta mada utasubiri sana! Hiyo ndio serikali ya Chama Cha Magamba!
     
Loading...