Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyama mikumi wamewekewa matuta sembuse wanafunzi jamani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 29, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Hili bado alijaniingia akilini,....yaani hii nchi imejaa ma bogasi serikalini
    mpaka watoto wanaenda kuandamamana na kutuonyesha nini cha kufanya
    huu ni ujinga ama upotevu wa ufahamu...inashangaza wanyama wa pale mikumi walikufa ovyo gafla leo hii tunapita kwenye matuta...hawa watoto wameuwawa mpaka majuzi wanaamua kuwaonyesha wapuuzi wa lio serikalini nini cha kufanya...je watu kama hao wanaitaji mshahara kweli??kwa nini tusipeleke pesa zao za mishahara kwenye ada za watoto creative kama hawa

    JE WANYAMA NI BORA KULIO BINADAMU???
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii nchi si mpaka uandamane au Ugome ndo utekelezewe unachotaka!! mi kinacho nshangaza ni pale ukishagoma viongozi wanakuja na wimbo wa mnachofanya ni against the law so why not come and discuss in my office!! yaani upupu mtupu! May be pale mikumi kabla ya matuta kuwekwa wanyama noa walilala barabarani maana "Action speakes louder than words"
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    Wangekuwa watoto wa wawekezaji wangewekewa na trafiki hapo hapo.
     
  4. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2009
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mimi naomba niende hatua moja zaidi mbele, hizi ajali za barabarani sasa zimekuwa tishio. Kila barabara inapokuwa nzuri na madereva wetu ndio wanapata kichaa, ila matuta naona ni hatua ya kurudi nyuma hasa ukizingatia hili ni tatizo la maeneo yate kama si nchi nzima. We tazama barabara inapofunguliwa, wananchi wanashangilia kuona wamepata ukombozi lakini baada ya muda mfupi kilio cha watoto kugongwa na magari kutokana na kasi ya madereva. Wazo langu tujaribu kuihamasisha serikali au hata sisi jamii tujenge MADARAJA YA KUVUKIA BARABARA. Naamni tukiamua tunaweza hata kuchangishana kama vile kujenga madarasa, ili kujinusuru na hawa wendawazimu wanaokaa nyuma ya usukani. Maisha ni yetu, tusipofanya jitihada sisi wenyewe ya kuyalinda wale tuliowapa dhamana hawatajali.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ila nchi hii inaboa sana
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ila nchi hii inaboa sana

    TUAME NDUGU YANGU??
     
Loading...