Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyakyusa wenzangu mnanikumbuka?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ralphryder, Jan 16, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Najua umenisahau. Naitwa Andekelile Lupakisyo Ambindwile Mwambalakata mtoto wa Afwelile Ambwene Mwakisujeje Mwakasokela anko yake na Asangalwisye Mwalunyasyo rafiki wa Bakangana Bukenja Bukomile na nduguye Mwamakimbula Bkunnyasya, nimesoma na Bankalalile Ngupasya ifyaitolo Fikufyuka.
    Je,
    wanikumbuka?
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Acha upuuzi unamdanganya nani??? wakati wewe ni Tupilike Aswile yule wa Isobhobho karibu na Bakenja bakajha bheghi Kaka yake Fikupya Mundeko wa Mbanyakatefu.
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha bado sijakukumbuka
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    teh teh teh! Umenibamba!
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pole! Vuta memory vizuri itakuja tu!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    hahahahahaah lohhhh
    majina yote hayo ndo umenifanya nikusahau zaidi..
     
  7. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aaah! Wewe sio mwafilombe, yule ndugu yake na mwakikuti anayekaa karibu na anosisye kbla ya mwandamba
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mimi huwa sidanganywi kijingajinga, kuna siku moja naye Mbilike Isyamwalo akawa anataka kunidanganya kwamba Mbiki Nsumi ni Mnyakyusa nilimbishia aliyekuja kutufafanulia ni Mzee Lukama Lwakipiki.
     
  9. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haswaaa, wewe si babu yako ni Ambwene Kakumisi Mwasakafyuka na bibi yako Sinyeng'enye Bhikonkoma Kumaso
     
  10. sirdelta

    sirdelta JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ooohhhh ni wewe ...r.i.p[/I]
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ooo! Huyo binamu yangu! Si yule analimaga fiasi fya mfiringo!?
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aha si yule kaka yake na Mwakasangula, mjukuu wa mzee Mwaipaja!
     
  13. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya bana......
     
  14. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli hasaaaa!
     
  15. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,420
    Likes Received: 3,276
    Trophy Points: 280
    Kwenye hizo red ndiyo huwa nakwazika sana mkuu.
    Nadhani hicho ni sawa na Fire uandike Faya, Mother=Maza, School=Skuul, Life=Laifu n.k
    Ni aina ya maandishi ya kinyakyusa ambacho kimeanza kutumika na watu kadhaa mwishoni wa miaka ya tisini, lakini katika katika.
    Matumizi ya ya maandishi ya aina hiyo katika red ni ya Ki-dictionary zaidi, yaani kulezea kuwa yanatamkwaje kwa sauti.
    kinyakyusa asili huandikika kama kilivyo na kusomeka kama ilivyo kati hizo reded.

    Mfano -
    Andika - Tamka

    Isobobo = Isobhobho

    Bakaja Begi = Bhakaja bheghi

    Baba = Bhabha

    Gwamaka = Ghwamaka

    N.k.
    Nawasilisha
     
  16. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe siyo Ngafikekugu mwalukama mwalusamba
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wehu mtupu!!!
    Nalogoff!!!
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Muone!!!Sura kama avatar yako!!!
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    See unasungumusia ndofania,isi bhana kasingaga kipusi?
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Ogho!!
     
Loading...