Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyakyusa ni wahanga wa CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tisha-TOTO, Sep 13, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mwaikambo - aliuwawa na serikali ya CCM
    Jaji Mwaikusa - firing squad ya CCM ilikatiza maisha yake
    Mwakyembe - ameponea chupuchupu kwa sumu ya CCM
    Mwandosya - hali yake bado ni tete kwa sababu ya sumu "aliyolishwa" na CCM
    Ulimboka - sina haja ya kusema
    Mwangosi - hadi dakika hii sisi sote bado tunaugulia jeraha baada ya kufa in cold blood mikononi mwa CCM!

    Jamani Wanyakyusa.....litakuwa ajabu la 8 la dunia kama mtaendelea kuwachagua wabunge na raisi kutoka chama "monster" kama hichi.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Wakuu nimekutana na ujumbe huu ambao kwa takribani wiki nzima sasa unazunguka kwenye simu.
    Hivi kazi ya TCRA ni nini? Huu si uchochezi wa wazi wazi wa kikabila?

    Ujumbe huu hapa chini...
    Hivi serikali ina shida gani na wanyakyusa?
    1. Prof Jwani Mwaikusa alipigwa risasi nyumbani kwake.

    2. Mwakyembe alipewa sumu,

    3. Mwandosya alipewa sumu

    4. Ulimboka kupigwa nusu kuuwawa

    5. Daudi Mwangosi wa channel ten kauwawa.

    Hivi kuna Mnyakyusa gani aipe CCM kura? Ana mapenzi mema kweli?

    Watumie wanyakyusa 10 ujumbe huu.
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kila mtu ana maumivu yake. Sio kabila moja tu.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu.
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbeya ni nchi!!
     
  6. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mimi (mwanzisha thread) sitoki kabila hilo. Nilichofanya ni kutoa statistics ninazozijua.

    Kama kuna mwingine anaweza kutoa similar stats kutoka another side of the country, why not? Azilete na kuzimwaga hapa jamvini ili tutengeneze comprehensive dossier ya ku-nail CCM!!
     
  7. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaezekana huo ujumbe ukawa na ukweli ndani ake
     
  8. K

    KENET JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni wadhaifu
     
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kweli kazi ipo!!
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kyusas ni majasiri bwana wanauthubutu kama wakurya! sisi wachaga tunakwenda unafikiri sana maduka na biashara zetu kuziacha ndo maana tunakwenda step by step!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo na wewe umeuleta hapa???

    Imran Kombe?
    Chacha Wangwe?
    Edward Sokoine?
    Kigoma Malima?
    Kolimba?
    N.k n.k
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    inawezekana eti?
     
  13. M

    Mkandara Verified User

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii hatari nyingine imeanza kuibuka..
     
  14. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndiyo nimeuleta
     
  15. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hizi ni kesi tu na ukitoa ulimboka amna aliesema wazi anataka kuuliwa. Inakuwa ni ushabiki wa kijinga-jinga. Ni sawa na kuangaika na mbwa anaebweka ukikasirika unammaliza we mwenyewe tu asibweke, tatizo kummaliza mbwa ni kumuazibu mwenye mbwa ambae ni mstaarabu na rafiki wa majirani wote. Inabidi uvumilie kelele za mbwa tena koko.
     
  16. K

    KENET JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni wadhaifu ndiyo uchochoro wa kupitia kuwatishia watu wengine wenye misimamo kama wao.Wanafanyiwa vitendo vya kikatili vya karibu kutoa roho zao lakini wakishapona badala ya kueleza uma wa wananchi ni nini kiliwapata wanakuwa Kimya.Wacha wafundishwe adabu dhaifu wakubwa hawa.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Mkuu ujumbe unasambaa mtaani, na wengi wanaamini kinachosemwa
     
  18. K

    KENET JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndiyo uchochoro wa kupitia kutishia wengine wenye misimamo kama wao.Wanafanyiwa vitendo vikatili wakitibiwa wakishapona badala ya kueleza uma wa watanzania ilikuwaje wanakuwa kimya.Wacha wakomeshwe.
     
  19. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    mbombo njilipo
     
  20. Z

    Zinjathropus JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,099
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    aimaanishi ukweli ambao utapatikana soon unafiki unachosha.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...