Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyakyusa na introduction!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KakaKiiza, Feb 6, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ugonile!..............Najua umenisahau.Naitwa Andendekisye Lupakisyo Mwamasika mpwa wake na Afundile Ambakise Mwakibete ni yule binamu yake na Asangalwisye Simalike Mwalusako wa IPINDA Baba yangu ni rafiki mkubwa wa mzee Hobokela Bukenja Mwakalindile nduguye Bikunyasya wa Bujonde pia nimesoma na Ambilikile Ngupasya Ifyaitolo mdogo wake na Nsajigwa Mwaipopo,shemeji yake na Tukupasya Mwaisendele wa kyela,ninafanya kazi Kyela na Gwamaka Mwaipaja shemeji yake na Tuntufye Lutengano Mwakapalila,je umenikumbuka?
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka una utani na lugha za watu wewe oohh watakuchapa wenyewe.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Nimecheka hadi mbavu zinauma....yaani niliwahi shuhudia kwenye harusi jamaa wanatambulishana, dah, nusura niondoke!
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    dah! Kaka mbona hyo introduction nimesahau hapa yeye anaitwa nan duu! Hii ya ukwel
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ukimwuliza tena anawezakukotoa tena utasahau tena
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hiyo ndo yenyewe!
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    kumbe kama Wazaramu ehee
     
  8. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani wazaramo wafanyaje
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ugonile ...
     
  10. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Tununu,na ugu ni gukaka kwangu,anaitwa atufigwege mwaipaya baba yao akina lusajo mwakabhuku. Anakaaga makambako jirani na mama simpyege dada yao akina mwabulambo.
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    thread nyingine ni balaa, yani nimecheka mpaka!
     
  12. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    utani mkubwa wa kupigwa huu,sisemii
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaah!!
     
  14. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    duh! hii introduction nimecheka kupita kiasi..sasa na msikilizaji utavumilia kweli kusikiliza na kukumbuka yote hayo mbona kama ni kuchanganyana kwani majina yanafana fanana..... nimesoma nyingine ya WANGONI hiyo ndio imenimaliza mbavu. That why naipenda JF kuna wakati wa vituko kuna wakati wa majonzi hasira lakini pia tuna wakati wa kufurahi. Thanks mtoa mada.
     
  15. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,084
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    Natafuta intro. ya Mwandosya the Minister.
     
  16. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ha! Kumbe ni wewe!? Nimekukumbuka! Mbona watu waliniambia umehamia Ujerumani? Watu nao bwana!
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    igweeeeeeeeeee!.....
     
  18. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mwee sibhagile i nyali siku ume finyamana?
    Mufwene ngati ingambili isya mwiloto.
    Musokengepo apa
     
Loading...