Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyakyusa Mpo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nyange, Dec 2, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kijana kwa jina anaitwa Juma, mwenyeji wa pwani, alianza kufanya biashara ya mazao aina ya Viazi ili awe anasambaza kwa wauza chips wa maeneo ya Dar. Akafunga safari kwenda Mbea ambako vinastawi kwa wingi.

    Akiwa Mbeya kwenye soko, wafanya biashara wenzake walikuwa wakitaja majina na kuandikiwa risiti, walikuwa wakita kama ifuatavyo:

    Mwakaleli
    Mwakajinga
    Mwandosya
    Mwakagoli
    Mwaipya
    Mwaituruka
    Mwakanyamale....

    Kijana Juma baada ya kuona hayo ikabidi naye a- shout Mwajuma ili naye apate huduma, make aliona akitaja Juma, wala hasikiki!
     
  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh.
     
  3. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ! What this ?
     
Loading...