Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyaki ni wajasiri wa kuongea ukweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Aug 22, 2012.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi wanyakyusa peke yao ndiyo wenye ujasiri wa kuongea wazi na kutetea
    haki za wananchi chini ya serikali ya Magamba au wao ni rahisi kuwateketeza?
    1-Dr ulimboka.
    2-Dr Mwakembe.
    2-Prof Mwandosya.
     
Loading...