Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanwake waandamana kupinga waume zao kula "MIRUNGI"WAUME ZAOWANABAKI SUPERGET

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Mar 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa kenya leo wanatarajia kuandamana kupinga
    kwa wanaume zao kula mirungi wakilala,mika asilimia 90
    ya waume zao nanii zao azisimami kabisa na hivyo kuhatararisha ndoa zao..wanawake hao wameomba serikali kukemea na kuchoma mashamba ya mirungi kwa kuwa inaaribu waume zao sehemu za WAZI

    haya wapenda mirungi kazi kwenu
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Halafu wanajiuliza mara mbili wakishafumania wake zao!! Si mirungi tu hata mipombepombe mnayokunywa shauri yenu!! Mnakaribisha matatizo majumbani kwenu
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Duh kumbe ile kitu ina shusha perfomance hahahaha hayaha wasomali wanapend kweli hiyo kitu
     
  4. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tarehe 26/02/10 nalikuwa nikizurura naelekea Ar nalikutana na binti mmoja anaenda Same na kudai kuwa asilimia 70 ya vijana wa kiume wa Same wanaelekea ktk UTOWASHI wa kujitakia. Aidha rafiki yake ambaye mumewe ameamua kwa makusudi kuwa mbuzi wa kula majani ameamua kutaafuta mwanaume wa nguvu ambaye gwaride analiweza. Nadhani kuna ukweli ktk madai hayo
     
  5. M

    Mchili JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona wengine wanasema mirungi inahamasisha?
     
  6. B

    Bob Nash Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mmmh
     
  7. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yes Mirungi kama ilivyo ulevi mwingine inaongeza hamu ya kufanya (hashki) lakini inapunguza efficiency ya performance.
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Loh... Bora nijinyweee (Ndovu) zangu... (TUSKER KUSHNEHI!!!)
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanajf jiandaeni kupokea kesi za wanatengana kwa kukosa kutenda lile tendo la uhusiano ktk ndoa
     
  10. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2010
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,888
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    castle, african lager
     
  11. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wenyewe wanaiita handasi.

    Kenya mirungi halali kwa hapa kwetu tz ni dawa ya kulevya
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ngoja niongeze kasi ya kula pweza maana kazi iliyoko mbeleni si ndogo
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ah ngoja nika andasi nina big g kama kumi hivi na coke baridi sijaifungua bali nimetoboa kizibo na msumari nafyonza taaaratibu nipo Makao Mapya arusha baadaye naenda mtaa wa Bondeni,tupo na akina dada warembo kweli nao wamevimbisha mashavu na taarabu ya Juma Bhalo naisikia kwa mbali,wala hatumaindiani kama tuko na mademu akili yote kwenye gomba teh teh
     
  14. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hehehehe!
     
  15. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    raha upate demu mlagomba mta***na vizuri
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mshua unaifahamu Konyagi?
     
  17. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wajanja wasaga gomba hawapati hilo tatizo la jogoo kupiga kunji kuwika. wakimaliza kutema taxima, wanashushia na Konyagi au Ballantine. Sikilizia mziki wake baada ya hapo. utafikiri ametafuna mkashari na kutupiamo kidonge cha Cialis (viagra). chezea gomba weye!
     
Loading...