Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanunuzi wa kuni za Jumla wanatakiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ROKY, Oct 27, 2011.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF wote,

    Natafuta wanunuzi kuni za jumla.

    Nina mashamba mapya nayasafisha, hivyo kuna miti mingi sana kwa ajili ya kuni.
    Eneo yalipo mashamba hayo ni mkoa wa Pwani, umbali wa kilometa 100 toka DSM.
    Bei ya kuni ni maelewano tu na wanunuzi.

    Wana JF naomba mnipe contacts za wanunuzi watakaonunua kuni hizo kwa jumla.

    Mawasiliano yangu ni:-

    Voda 0754-310981
    Airtel 0789-310981
    Tigo 0658-310981

    Thanks in advance.
     
Loading...