Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanunuzi wa Kuni wanahitajika

Discussion in 'Matangazo madogo' started by ROKY, Oct 20, 2012.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF wote,

    Natafuta wanunuzi kuni za jumla.

    Nina mashamba mapya nayasafisha, hivyo kuna miti mingi sana kwa ajili ya kuni.
    Eneo zinapopatikana kuni hizo ni mkoa wa Pwani, umbali wa kilometa 100 toka DSM.
    Bei ya kuni ni sh. 150,000 kuni zikizojaa kwenye fuso au canter (tani 3), maongezi pia yapo.

    Wana JF nawasilisha.
    Pia naomba mnipe contacts za wanunuzi wanaoweza kununua kuni hizo kwa jumla.

    Mawasiliano yangu ni:-

    Voda 0754-310981
    Airtel 0789-310981
    Tigo 0658-310981

    Thanks in advance.
     
  2. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Safi sana, nasikia kuni za huko ni nzuri sana, haziishi haraka wakati wa kupikia kwasababu ni za miti ya asili.
     
  3. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kiwanda cha 21 century (METL), morogoro ni wanunuzi wa kuni kwa jumla
     
  4. ROKY

    ROKY Senior Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Asante sana mkuu georgeallen, nitawatafuta hawa wanunuzi kuanzia kesho jumatatu.
     
  5. ROKY

    ROKY Senior Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakita mkuu Mu-Israeli,
    Miti yote ya huko ni miti ya asili, yaani msitu wenyewe ni msitu ambao haukawahi kufyekwa. Msitu una miti mingi sana ya kuni.
    Hivyo wanunuzi wote wanaohitaji kuni sasisite kuwasiliana na mimi, maana ninaweza kuwapatia mzigo mkubwa sana wa kuni.
     
  6. ROKY

    ROKY Senior Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hakika mkuu,
    Baadhi ya miti yenyewe ni kama inavyoonekana kwenye picha hizi hapa chini.
    Miti mizuri ya asili wa kuni saafi kabisa.[​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  7. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Dili hilo kaka, watafute watu wa mashule ya boarding!
     
  8. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    ngoja nikuripoti mali asili wewe jangili!

     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu umepata kibali toka maliasili kukata hiyo misitu au unajikatia tu? Mimi nilikata mti nilioupanda mwenyewe karibu wanifunge
     
  10. ROKY

    ROKY Senior Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ukaripoti mali asili ?? Jangili ??
    Pole sana ndugu yangu!! Maana naona hujasoma post yangu ya kwanza kabisa.
    Ngoja niiweke tena hapa ili uione !!!!
    Angalia sana hapo kwenye maandishi makubwa ya blue na red !!!
    Unaweza kuelewa kitu hapo ??
    Maana yake ni kuwa ninasafisha pori ili liwe shamba kwa ajili ya kupanda mazao mbali-mbali.
    Sasa nisipikata baadhi ya miti nitapandaje mazao kwenye pori hilo unaloliona kwenye picha ??
    Upo hapo ??
    Haya wanunuzi wa kuni karibuni sana.

    Hi wana JF wote,

    Natafuta wanunuzi kuni za jumla.

    Nina mashamba
    mapya nayasafisha, hivyo kuna miti mingi sana kwa ajili ya kuni.
    Eneo zinapopatikana kuni hizo ni mkoa wa Pwani, umbali wa kilometa 100 toka DSM.
    Bei ya kuni ni sh. 150,000 kuni zikizojaa kwenye fuso au canter (tani 3), maongezi pia yapo.

    Wana JF nawasilisha.
    Pia naomba mnipe contacts za wanunuzi wanaoweza kununua kuni hizo kwa jumla.

    Mawasiliano yangu ni:-

    Voda 0754-310981
    Airtel 0789-310981
    Tigo 0658-310981

    Thanks in advance.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280

    Usiidharau maliasili ahat kama shamba ni lako...fuatilia kibali ndugu
     
  12. ROKY

    ROKY Senior Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Okay, asante sana mkuu. Nitafanya hivyo.
     
  13. C

    Changamoto2015 JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 737
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Fuatilia kibali kwanza kama wadau wanavyoshauri hapo juu mkuu
     
  14. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Roky, tafuta wafanya biashara wenye tenda za kuuza kuni kwenye viwanda vya nguo, kwenye mashule, n.k
    Hao ndio watakuwa wanaweza kununua kuni kwa wingi.
     
  15. Mu-Israeli

    Mu-Israeli JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa, vibali vya mali asili ni muhimu ili kukwepa usumbufu.
     
Loading...