Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wantuchanganya hawa jamaa wa bodi ya mikopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by aseenga, May 5, 2012.

  1. aseenga

    aseenga Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 25
    WADAU NI HIVI, sisi ambao tulipata vyuo mwaka jan tukaambiwa tuende vyuoni tutapatiwa mkopo huko ni jambo la kusikitisha kwamba tulidanganywa lakini bado kama haitoshi jamaa wakatuchukulia tena elfu tano zetu za kuapeal pasipo majibu yoyote. sasa hawa jamaa wanazidi kutuchanganya mwaka huu wanataka tulipe tena elfu 30000 kama vile ndo tunapply mara ya kwanza, halafu walivyo wajanja kwenye brochure zao wameandika kwamba tunatakiwa tuaplly bure. bado nina mengi ya kusema lakini leo inaTOSHA
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Asa usaidiweje?
     
  3. kikwakwa

    kikwakwa Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu kuwa kama binadamu mwenye utu,maana nimeona michango yako mingi ni ya kuvunja moyo na isiyo na msaada,kama jambo huna uwezo wa kuchangia ni bora ukakaa kimya utaonekana una busara,kuliko kuwa unawajibu wenzako pumba tu badala ya kuwapa mawazo ya kuwajenga.Hivi we hapo ulipo umefanikiwa kwa kila kitu?avatar na jina lako haviendani na majibu unayowapa wenzako,kwani we katika kila jambo umefanikiwa?acha mawazo mgando
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    naona akili yako inahitaji kuwekwa jik,apo nimemjbu nin kibaya huyo dogo?
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu akili yako sijuiu ikoje. mwenzako ana matatizo na anaamini anaweza kupata ushauri wa kumsaidia lakini majibu yako ni ya kumkatisha tamaa na post zako ni za kukatiza tamaa tu-grow up
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaani cdhani kama hawa body wana nia ya dhati kabisa ya kuwapa mkopo.inavyoonekana hapo wanataka takula tena hzo 30000 zenu.subiri watakapoanza kusema budget ilikua ndogo.nchi hovyo sana hii.pole sn mkuu
     
  7. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sana sana watakachosisitiza eti usome tena vigezo vyao vya uombaji mikopo lakini ulipie tena 30,000/=!!!!.

    wananiacha hoi jamaa hawa kufunga shughuli za usajili siku za jumamosi na jumapili na siku za kazi kufunga usajili saa 12 jioni!!!- hivyo maana ya online registration ni nini. pili hii mpesa ina tabia ya kujam - kwa nini wasitumie vocha kama wenzao wa tcu
     
Loading...