Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanted: Diwani Rasta wa CHADEMA Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Daudi Mchambuzi, Oct 12, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,273
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    54966_10150095951155993_548525992_7570059_6235744_o.jpg
    Kati ya wale madiwani kadhaa wa Arusha waliovuliwa udiwani kuna Rasta mmoja aliyejipatia umaarufu kwa jina la Charles David Mpanda. Jamani diwani rasta wa Arusha kata ya Kaloleni kwa tiketi ya chadema ila kwa sasa amevuliwa uanachama na udiwani CDM na anatafutwa na jeshi la polisi mkoani Arusha kwa wizi wa fedha tathlim USD 16,400/= alioufanya kwa dada Magreth ambaye alikua ni mchumba wake kabla na baada ya kuukwaa na kutoswa kwenye udiwani kata ya Kaloleni kupitia Chadema Arusha mjini.

    Diwani Rasta aliyekua akiwakilisha kwa tiketi ya CDM kaloleni Arusha alikua ni mmiliki wa kampuni ya utalii jijini arusha kwa jina la AFRICAN ZOOM , Na dada Magreth ambaye alikua ni mchumba wa Rasta naye alikua akimiliki kampuni yake ya utalii kwa jina la TANGANYIKA ACCENT ROOT.

    Baada ya kuanza uhusiano wa kiuchumba baina ya diwani Rasta na dada Magreth waliamua kuunganisha kampuni zao zote na kuifanya kampuni kuwa moja na kuitwa AFRICAN ZOOM & TANGANYIKA ACCENT ROOT na Diwani Rasta ndiyo aliyekua mteule wa kusign Cheque zote na kutoa pamoja na kupokea fedha zote ktk matumizi ya kampuni hii kupitia bank .

    Baada ya diwani rasta kupigwa chini katika kiti cha udiwani wa Chadema kata ya Kaloleni Arusha hivi majuzi amemuibia mchumba wake USD 16,400 kwenye kampuni yao na amekimbilia Marikani leo hii. Dada Magreth amegundua kuwa diwani rasta ambaye alikua ni mpenzi wake kamuibia na ametorekea marekani na kimada wa kizungu baada ya kusikia kua jamaa alikua anaranda mitaani kumtafuta mtu wa kumkabithi gari ili asepe tena gari ambalo alipewa kwa ajili ya kutembelea na Dada Magreth kipindi cha kazi yao ya pamoja ya utalii. Nawakilisha .

    N.B kama kuna muandishi wa habari mwenye shida ya kuwasiliana na Mchumba wa Diwani Rasta wa kaloleni Arusha na kumuhoji zaidi juu ya hili na kujua undani wa tukio hili la uwizi wa USD 16,400/= ani- PM.

    Mpaka naondoka mitamboni mtaa wa SOWETO mkoani Arusha, dada Magreth aliyeibiwa pesa za kampuni na diwani rasta kwa sasa yupo safarini kuelekea Marekani kumkamata Rasta uyu aliyekimbilia huko baada ya kupata dada wa kizungu kwa jina la Pamela mkazi wa America .
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dola za kimarekani Sh. 16,400??

    KUna dola sh. kweli?
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I can smell Ngongo's coming from very far. Hahaha ahahahah ahahaha!!!!
     
  4. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Duh, kweli nimeamini sikio la kufa halisikii dawa,,,,huyu jamaa kama ni kweli anafanya vitendo vya namna hii, basi ni mnafiki kuliko,,,
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani anamaanisha dola za kimarekani ambazo thamani yake ni Tshs 16,400. Kwahiyo zitakuwa kama USD 10 more or less.
     
  6. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hayo ni mapenzi yao... sisi Chadema mwendo mdundo..
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bolded red, nadhani ulitaka kuandika USD 16,400. Anyway, sina taarifa za huyu Rasi tokea alipokuwa akipita mitaani na kuzomewa na wananchi. Hope hajatokomea ughaibuni.
     
  8. K

    KAMALELA Senior Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninachokiona mimi hapo ni wivu wa mapenzi, sasa kama yeye ndiye anayesign check kunaubaya gani kuchukua kiasi anachohitaji kwaajiri ya kuburudisha roho yake... Udiwani hana, hata mapenzi akose? hakuna kosi hapo! ameenda kutafuta masoko na kuitangaza biashara yake.
     
  9. p

    politiki JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jamani haya ni mambo ya kifamilia yaacheni kweli familia hatujui mtu na mpenzi nini hasa kilichotokea watu wawili wanapokuwa wanaishi
    pamoja na kuachana mambo mengi yanaibuka na mengi unakuta ni hasira za kuachana tu.
     
  10. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    huyo sugar mamy mage si dada yake na mke wa lema mb? eehe ndo akome kufuata viserengeti boyz anafkiri pesa itampa kila kitu najua yuko addicted na vijana wadogo aende tena clock tower atapata fly catcher mzuri tu tena rasta aje tena wafungue kampuni charles ashasepa ndo issue iliyobaki
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,273
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Mkuu jamaa baada ya kupigwa chini Chadema ameamua kunyoa rasta kuepusha zomea-zomea za raiya wa arusha . Na hapa yupo na mama mpya wa kizungu Pamela: ras na mama zungu.jpg
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Du mkuu hapo na mimi pamenishitua kidogo,labda alipitiwa kidogo.
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,278
    Trophy Points: 280
    "Waarabu wa Pemba wajuana kwa vilemba"
     
  14. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ngoja akifika huko marekani atoswe na huyo mama wa kizungu ndo atakoma, wazungu hawataki watu wanafiki.
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CHADEMA woote wana asili ya ujambazi! Lema anajua hilo!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    ikumbukwe huyo dada alieachwa ni dada yake lema..
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi naona anamaanisha ni cash dola ya USD 16,400/ na inamaanisha KUNGURU HAFUGIKI.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    je huyu aliyewaachia huru wauaji naye tumwiteje? GAIDI LITAMFAA
     
  19. M

    Marytina JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mwanaume halelewi
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    MTM mbona kuna sehemu nyingi hata wewe huwa unakosea, hebu angalia maudhui ya mleta habari kama ni material! Huyu jamaa nadhani amekosa shukrani kabisa akipigwa chini huko USA sitashangaa kama atakuja na kuomba msamaha kwa huyo demu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...